Switch BDCOM S2218PB 16 Ports PoE 330W, 2 Gigabit Combo Ports

Phân phối Switch BDCOM S2218PB 16 100M Base-T ports and 2 gigabit Combo ports (16 100M POE port, 2 gigabit optical ports, 330W POE power) chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: S2218PB
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch BDCOM S2218PB 16 10/100 Base-T ports PoE 330W, 2 gigabit optical ports (10/100/1000 Base-T ports or 100/1000 Base-X ports)

 

Vender              :BDCOM
Part Number     : S2218PB

Bảo hành           : 12 tháng
Made In             : China 

Mô tả tổng quan Switch BDCOM S2218PB

Switch BDCOM S2218PB là một bộ chuyển mạch truy nhập thông minh POE thế hệ mới được thiết kế dành cho mạng IP của nhà khai thác và mạng doanh nghiệp. Dựa trên phần cứng hiệu suất cao và nền tảng BDROS, nó hỗ trợ các chức năng như ACL, QinQ và QoS. Chế độ quản lý đơn giản và cài đặt linh hoạt có thể đáp ứng yêu cầu của bất kỳ yêu cầu phức tạp nào.

Switch BDCOM S2218PB 16 10/100 Base-T ports PoE 330W, 2 gigabit optical ports

Thông số kỹ thuật Switch BDCOM S2218PB

Item Description
Backplane 21.2Gbps
Forwarding rate 8.4Mpps
MAC 8K
Ports 16 100M Base-T ports + 2 gigabit combo ports
Dimensions(mm)  (W×H×D) 440×232×44
Consumption <15W
POE/POE+ Support
POE power 330W
Power supply

AC: 100V-240V, 50Hz±10%

Environment

Operating temperature and humidity: 0℃-50℃, 10%-90% non-condensing

Storage temperature and humidity: -20℃-70℃;5%-95% non-condensing
MAC exchange

Static configuration and dynamic MAC learning

MAC browsing and removal

Configurable aging time of the MAC address

Limited number of learnable MAC addresses

MAC filtration

VLAN

4K VLAN

GVRP

QinQ

Private VLAN

STP

802.1D (STP), 802.1W (RSTP), 802.1S (MSTP)

BPDU protection, root protection, and loopback protection

Multicast

IGMP v1/v2/v3

IGMP Snooping

IGMP Fast Leave

Multicast group strategy and quantity limitation

Multicast flow copying over VLANs (S2108POE does not support the function.)

IPv6

ICMPv6, DHCPv6, ACLv6 and IPv6 Telnet

IPv6 neighbor discovery

Path MTU discovery

MLD V1/V2

IGMP snooping
QoS

Flow classification based on L2~L4 protocols (S2108POE does not support this.)

CAR flow limit

802.1P/DSCP priority re-labeling (S2108POE does not support this.)

SP, WRR, and “SP+WRR”

Congestion avoidance mechanisms like Tail-Drop and WRED

Flow monitoring and flow shaping

Security features

L2/L3/L4 ACL flow identification and filtration (S2108POE does not support this.)

Defend against DDoS attack, TCP’s SYN Flood attack and UDP

Flood attack

Broadcast/multicast/unknown unicast storm-control

Port isolation

Port security, and “IP + MAC + port” binding (S2108POE does not support this.)

DHCP Snooping and DHCP option 82 (S2108POE does not support this.)

IEEE 802.1x authentication

Radius, BDTacacs+ authentication

Level-based command line protection

Reliability

Static/LACP link aggregation

EAPS and ERPS (S2108POE does not support this.)

ISSU uninterrupted system upgrade

Management

Console, Telnet, SSH2.0, Web

SNMP v1/v2/v3

TFTP

RMON

Các loại module quang sử dụng cho Switch BDCOM S2218PB

100M optical modules     

FSFP-SX-1310

100M SFP multi-mode (2Km, 1310nm, LC, DDM)

FSFP-LX-15

100M SFP single mode (15Km, 1310nm, LC, DDM)

FSFP-LX-40

100M SFP single mode (40Km, 1310nm, LC, DDM)

FSFP-ZX-80

100M SFP single mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

FSFP-LX-SM1310-20-BIDI

FSFP-LX-SM1550-20-BIDI

100M SFP single mode, single core bidirectional (20Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

100M SFP single mode, single core bidirectional (20Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

FSFP-LX-SM1310-40-BIDI

FSFP-LX-SM1550-40-BIDI

100M SFP single mode, single core bidirectional (40Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

100M SFP single mode, single core bidirectional (40Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

FSFP-LX-SM1310-80-BIDI

FSFP-LX-SM1550-80-BIDI

100M SFP single mode, single core bidirectional(80Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

100M SFP single mode, single core bidirectional(80Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GE optical modules

GSFP-TX-B

GE SFP-to- RJ45 module

GSFP-SX-D

GE SFP multi-mode (500m, 850nm, LC, DDM)

GSFP-LX-10-D

GE SFP single mode (10Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-20-D

GE SFP single mode (20Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-40-D

GE SFP single mode (40Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-ZX-80-D

GE SFP single mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-10-BIDI

GSFP-LX-SM1550-10-BIDI

GE SFP single mode, single core bidirectional (10Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single core bidirectional (10Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-20-BIDI

GSFP-LX-SM1550-20-BIDI

GE SFP single mode, single core bidirectional (20Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single core bidirectional (20Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-40-BIDI

GSFP-LX-SM1550-40-BIDI-1310

GE SFP single mode, single core bidirectional (40Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single core bidirectional (40Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-80-BIDI

GSFP-LX-SM1550-80-BIDI

GE SFP single mode, single core bidirectional (80Km, TX1490/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single core bidirectional (80Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-120

GSFP-LX-SM1550-120

GE SFP single mode, single core bidirectional (120Km, TX1490/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single core bidirectional (120Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S2218PB ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.