Switch BDCOM S2928F 16 SFP Ports, 8 TX/SFP, 4 10GE/GE SFP+ Ports

Phân phối Switch BDCOM S2928F 16 gigabit SFP ports, 8 gigabit TX/SFP ports, 4 10GE/GE auto-adaptive SFP+ ports chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: S2928F
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch BDCOM S2928F 16 Gigabit SFP Ports, 8 Gigabit TX/SFP ports, 4 10GE/GE auto-adaptive SFP+ ports

 

Vender              :BDCOM
Part Number     : S2928F

Bảo hành           : 12 tháng
Made In             : China 

Mô tả tổng quan Switch BDCOM S2928F

Switch BDCOM S2928F là những thiết bị truy cập thông minh mới được phát triển bởi công ty truyền thông dữ liệu Thượng Hải Baud dành cho IP MAN của nhà khai thác và các mạng doanh nghiệp, các cơ sở lớn và các mạng doanh nghiệp.

Với phần cứng hiệu năng cao thế hệ mới và nền tảng BDROS tự quản lý của BDCOM, dòng sản phẩm S2928F cung cấp cho người sử dụng khả năng truyền thông lâu nhất. Điều này là kết quả từ việc tích hợp với nhiều dịch vụ mạng và các kỹ thuật đáng tin cậy như IPv6, MPLS VPN, bảo mật mạng, nâng cấp không ngừng, chuyển tiếp không ngừng, dọn dẹp và bảo vệ dự phòng

Switch BDCOM S2928F 16 Gigabit SFP Ports, 8 Gigabit TX/SFP ports, 4 10GE/GE auto-adaptive SFP+ ports

Thông số kỹ thuật Switch BDCOM S2928F

Item Description
Backplane 256Gbps
Forwarding rate 168Mpps
MAC 32K/64K
Ports 16 gigabit SFP ports, 8 gigabit TX/SFP combo ports, 4 10GE optical ports
Dimensions(mm)  (W×H×D) 440×280×44
Power supply

AC: 100V-240V, 50Hz±10%

Optional dual power supply

Environment

Operating temperature and humidity: 0℃-50℃, 10%-90% non-condensing

Storage temperature and humidity: -20℃-70℃;5%-95% non-condensing
MAC switching function

Static configuration and dynamic MAC learning

MAC browsing and removal

Configurable aging time of the MAC address

Limited number of learnable MAC addresses

MAC filtration

Black-hole MAC list

VLAN

4K VLAN

GVRP

1:1 VLAN mapping and N:1 VLAN mapping

QinQ and flexible QinQ

Private VLAN

STP

802.1D (STP), 802.1W (RSTP) and 802.1S (MSTP)

BPDU protection, root protection, and loopback protection

Multicast

IGMP v1/v2/v3

IGMP Snooping

IGMP Fast Leave

Multicast group strategy and quantity limitation

Multicast flow copying over VLANs

PIM-SM, PIM-DM

IPv4

Static routing, RIP v1/v2, OSPF, BGP

Strategy routing

Load balance by equivalent routing

BFD for OSPF, BGP

IPv6

ICMPv6, DHCPv6, ACLv6 and IPv6 Telnet

IPv6 neighbor discovery

Path MTU discovery

MLD V1/V2

MLD Snooping

IPv6 static routing, RIPng, OSPFv3, BGP4+

Manual tunnel, ISATAP tunnel, 6 to 4 tunnel

MCE

MCE

MPLS VPN

LDP protocol

MCE

MPLS VPN supported P/PE

MPLS TE

MPLS OAM

QoS

Flow classification based on L2/L3/L4 protocols

CAR flow limit

802.1P/DSCP priority re-labeling

SP, WRR and “SP+WRR”

Congestion avoidance mechanisms like Tail-Drop and WRED

Flow monitoring and flow shaping

Security features

L2/L3/L4 ACL flow identification and filtration

DDoS attack prevention, TCP’s SYN Flood attack prevention, UDP Flood attack prevention, etc

Broadcast/multicast/unknown unicast storm-control

Port isolation

Port security, and “IP+MAC+port” binding

DHCP snooping and DHCP option 82

IEEE 802.1x authentication

Radius BDTacacs+ authentication

uRPF

Level-based command line protection

Reliability

Power supply 1+1 backup

Static/LACP link aggregation; link aggregation of across-service cards

EAPS

VRRP

GR for OSPF and BGP

BFD for OSPF and BGP

ISSU uninterrupted system upgrade

Management

Console, Telnet, SSH2.0

Browser-based WEB management

SNMP v1/v2/v3

TFTP file upload and download

RMON

sFLOW

Environment protection

IEEE802.3az environment protection Ethernet

Các loại module quang sử dụng cho Switch BDCOM S2928F

Optical Modules

GE Optical Modules

GSFP-TX-B

GE SFP-to-RJ45 module

GSFP-SX-D

GE SFP multi-mode (500m, 850nm, LC, DDM)

GSFP-LX-10-D

GE SFP single-mode (10Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-20-D

GE SFP single-mode (20Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-40-D

GE SFP single-mode (40Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-ZX-80-D

GE SFP single-mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

GSFP-ZX-120-D

GE SFP single-mode (120Km, 1550nm, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-10-BIDI

GSFP-LX-SM1550-10-BIDI

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (10Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (10Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-20-BIDI

GSFP-LX-SM1550-20-BIDI

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (20Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (20Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-40-BIDI

GSFP-LX-SM1550-40-BIDI-1310

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (40Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (40Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-80-BIDI

GSFP-LX-SM1550-80-BIDI

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (80Km, TX1490/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (80Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-120

GSFP-LX-SM1550-120

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (120Km,TX1490/RX1550,LC,DDM)

GE SFP single-mode, single-fiber bidirectional (120Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

10GE Optical Modules

SFP+SX

TE SFP+ multi-mode (300m, 850nm, LC)

SFP+LX-10

TE SFP+ single-mode (10Km, 1310nm, LC, DDM)

SFP+LX-20

TE SFP+ single-mode (20Km, 1310nm, LC, DDM)

SFP+LX-40

TE SFP+ single-mode (40Km, 1550nm, LC, DDM)

SFP+LX-80

TE SFP+ single-mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-10

SFP+LX-SM-1330-10

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (10Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (10Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-20

SFP+LX-SM-1330-20

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (20Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (20Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-40

SFP+LX-SM-1330-40

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (40Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single mode, single fiber bidirectional (40Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S2928F ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.