Switch BDCOM S3740 32 Gigabit Base-T Ports, 8 10GE Optical Ports

Phân phối Switch BDCOM S3740 32 gigabit Base-T ports, 8 GE/10GE SFP+ ports, AC220V power supply, expanded dual power supply, 1U chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: S3740
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch BDCOM S3740 32 gigabit Base-T ports, 8 GE/10GE SFP+ ports, AC220V power supply, expanded dual power supply, 1U

 

Vender              :BDCOM
Part Number     : S3740

Bảo hành           : 12 tháng
Made In             : China 

Mô tả tổng quan Switch BDCOM S3740

Switch BDCOM S3740 là một thế hệ mới của thiết bị chuyển mạch 10GE tổng hợp được giới thiệu bởi BDCOM. Nó là mục tiêu của IP MAN (mạng khu vực đô thị), mạng campus và mạng doanh nghiệp. Nó được phát triển dựa trên phần cứng hiệu suất cao và BDROS - một nền tảng phần mềm với BDCOM sở hữu quyền sở hữu trí tuệ độc lập. Nó hỗ trợ nhiều dịch vụ như IPv6, MPLS, VPN và bảo mật mạng dựa trên dịch vụ chuyển mạch đường dây L2 / L3 / L4. Nó cũng hỗ trợ nâng cấp nonstop, chuyển tiếp liên tục, dự phòng bảo vệ.

Switch BDCOM S3740 32 gigabit Base-T ports, 8 GE/10GE SFP+ ports

Thông số kỹ thuật Switch BDCOM S3740

Item Description
Backplane 256Gbps
Forwarding rate

168 Mpps

MAC 32K/64K
Ports 32 GE Base-T ports and 8 10GE optical ports
Dimensions(mm)  (W×H×D) 442.5×330×44
POE power Non-support
POE/POE+ Non-support
Power supply

AC: 100V-240V, 50Hz±10%

DC: -36V~-72V

Dual power supply (optional)

Environment

Operating temperature and humidity: 0℃-50℃, 10%-90% non-condensing

Storage temperature and humidity: -20℃-70℃;5%-95% non-condensing
MAC switching function

Static configuration and dynamic MAC learning

MAC browsing and removal

Configurable aging time of the MAC address

Limited number of learnable MAC addresses

MAC filtration

Black-hole MAC list

VLAN

4K VLAN entries

GVRP

1:1 and N:1 VLAN Mapping

QinQ and selective QinQ

Private VLAN

STP

802.1D (STP), 802.1W (RSTP), 802.1S (MSTP)

BPDU protection, root protection and ring protection

Multicast

IGMP v1/v2/v3

IGMP Snooping

IGMP Fast Leave

Multicast group strategy and quantity limitation

Multicast flow copying over VLANs

PIM-SM and PIM-DM

IPv4

Static routing, RIP v1/v2, OSPF, BGP

Strategy routing

Load balance through equivalent routing

BFD for OSPF, BGP

IPv6

ICMPv6, DHCPv6, ACLv6 and IPv6 Telnet

IPv6 neighbor discovery

Path MTU discovery

MLD V1/V2

MLD snooping

IPv6 Static Routing, RIPng, OSPFv3, BGP4+

Manual tunnel, ISATAP tunnel, 6 to 4 tunnel

MCE

MCE

MPLS VPN

LDP protocol

MCE

P/PE of MPLS VPN

MPLS TE

MPLS OAM

QoS

Flow classification based on L2/L3/L4 protocols

CAR flow limit

802.1P/DSCP priority re-labeling

SP, WRR, and “SP+WRR”

Congestion avoidance mechanisms like Tail-Drop and WRED

Flow monitoring and flow shaping

Security features

L2/L3/L4 ACL flow identification and filtration

DDoS attack prevention, TCP’s SYN Flood attack prevention, UDP Flood attack prevention, etc

Broadcast/multicast/unknown unicast storm-control

Port isolation

Port security, and “IP+MAC+port” binding

DHCP snooping and DHCP option 82

IEEE 802.1x authentication

Radius, BDTacacs+ authentication

URPF

Level-based command line protection

Reliability

Power 1+1 backup

Static/LACP link aggregation and cross service card link aggregation

EAPS

VRRP

GR for OSPF and BGP

BFD for OSPF and BGP

ISSU

Management

Console, Telnet, SSH 2.0

Web

SNMP v1/v2/v3

TFTP

RMON

sFLOW

Energy saving

IEEE 802.3az

Các nguồn sử dụng cho Switch BDCOM S3740

PWR-150-AC

S3700 Series Non-POE Hot-swap AC Power (Max Power 150W, AC100~240V input, the isolated cooling fan)

PWR-150-DC

S3700 Series Non-POE Hot-swap DC Power (Max Power 150W, DC-36V ~ -72V input, the isolated cooling fan)

Các loại module quang sử dụng cho Switch BDCOM S3740

GE Optical Modules

GSFP-TX-B

GE SFP-to-RJ45 module

GSFP-SX-D

GE SFP multi-mode (500m, 850nm, LC, DDM)

GSFP-LX-10-D

GE SFP single-mode (10Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-20-D

GE SFP single-mode (20Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-LX-40-D

GE SFP single-mode (40Km, 1310nm, LC, DDM)

GSFP-ZX-80-D

GE SFP single-mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-10-BIDI

GSFP-LX-SM1550-10-BIDI

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (10Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (10Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-20-BIDI

GSFP-LX-SM1550-20-BIDI

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (20Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (20Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1310-40-BIDI

GSFP-LX-SM1550-40-BIDI-1310

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (40Km, TX1310/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (40Km, TX1550/RX1310, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-80-BIDI

GSFP-LX-SM1550-80-BIDI

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (80Km, TX1490/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single-mode, single-core bidirectional (80Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

GSFP-LX-SM1490-120

GSFP-LX-SM1550-120

GE SFP single mode, single-core bidirectional (120Km, TX1490/RX1550, LC, DDM)

GE SFP single mode, single-core bidirectional (120Km, TX1550/RX1490, LC, DDM)

10GE Optical Modules

SFP+SX

10GE SFP+ multi-mode (300m, 850nm, LC)

SFP+LX-10

10GE SFP+ single-mode (10Km, 1310nm, LC, DDM)

SFP+LX-20

10GE SFP+ single-mode (20Km, 1310nm, LC, DDM)

SFP+LX-40

10GE SFP+ single-mode (40Km, 1550nm, LC, DDM)

SFP+LX-80

10GE SFP+ single-mode (80Km, 1550nm, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-10

SFP+LX-SM-1330-10

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (10Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (10Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-20

SFP+LX-SM-1330-20

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (20Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (20Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

SFP+LX-SM-1270-40

SFP+LX-SM-1330-40

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (40Km, TX1270/RX1330, LC, DDM)

10GE SFP+ single-mode, single-core bidirectional (40Km, TX1330/RX1270, LC, DDM)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #S3740 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.