Switch cisco Nexus N2K-C2232TM-10GE

Thiết bị mạng switch cisco Nexus N2K-C2232TM-10GE (N2K C2232TM 10GE) 10GBASE-T Fabric Extender, 2 AC PS, 1 Fan Module, 32x1/10GBase-T + 8x10GE chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: N2K-C2232TM-10GE
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Thiết bị mạng switch cisco Nexus N2K-C2232TM-10GE 10GBASE-T Fabric Extender, 2 AC PS, 1 Fan Module (Standard Airflow/port side exhaust), 32x1/10GBase-T + 8x10GE Module (req SFP+)

Switch cisco Nexus N2K-C2232TM-10GE thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus® 2000 Series, là sản phẩm được thiết kế để đơn giản hóa kiến ​​trúc và và hoạt động tại các trung tâm dữ liệu.

Thiết bị mạng switch cisco Nexus N2K-C2232TM-10GE 10GBASE-T Fabric Extender, 2 AC PS, 1 Fan Module (Standard Airflow/port side exhaust), 32x1/10GBase-T + 8x10GE Module (req SFP+)

Thông số kỹ thuật :

Cisco Nexus 2232TM-10GE 10GE Fabric Extender - expansion module

Device Type

Expansion module

Form Factor

Rack-mountable

Ports

Gigabit Ethernet / 10Gb Ethernet / FCoE x 32 + 10 Gigabit SFP+ x 8

Dimensions (WxDxH)

43.94 cm x 44.96 cm x 4.37 cm

Weight

8.4 kg

Cabling Type

Ethernet 1000Base-T, Ethernet 10GBase-T

Data Link Protocol

GigE, 10 GigE, FCoE

Performance

Forwarding performance (full duplex): 160 Gbps ¦ Forwarding performance: 560 Gbps ¦ Forwarding performance: 595 Mpps

Capacity

ACL entries: 256 ¦ Policies: 64

Compliant Standards

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3an

Manufacturer Warranty

1 year warranty

Extended Specification

General

Device Type

Expansion module

Form Factor

Rack-mountable

Dimensions & Weight

Depth

44.96 cm

Height

4.37 cm

Weight

8.4 kg

Width

43.94 cm

Environmental Parameters

Humidity Range Operating

5 - 95% (non-condensing)

Max Operating Temperature

40 °C

Min Operating Temperature

0 °C

Expansion / Connectivity

Expansion Slots

8 (total) / 8 (free) x SFP+

Interfaces

32 x 10Gb Ethernet / FCoE - RJ-45

Manufacturer Warranty

Service & Support

Limited warranty - advance parts replacement - 1 year

Miscellaneous

Compliant Standards

CISPR 22 Class A, CISPR 24, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN55024, EN55022 Class A, EN50082-1, EN 61000-6-1, AS/NZS 60950-1, ICES-003 Class A, FCC CFR47 Part 15, EN300-386, UL 60950-1, IEC 60950-1, EN 60950-1, RoHS, CSA C22.2 No. 60950-1, Directive 2004/108/EC, Directive 2006/95/EC, VCCI Class A, CNS 13438(95) Class A, KN22 Class A, GB4943.1-2011

Networking

Cabling Type

Ethernet 1000Base-T, Ethernet 10GBase-T

Capacity

ACL entries: 256 ¦ Policies: 64

Compliant Standards

IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.1Q, IEEE 802.3ab, IEEE 802.1p, IEEE 802.3x, IEEE 802.3ae, IEEE 802.3an

Connectivity Technology

Wired

Data Link Protocol

GigE, 10 GigE, FCoE

Features

Flow control, full duplex capability, auto-negotiation, VLAN support, Cisco Gigabit EtherChannel, Syslog support, Weighted Round Robin (WRR) queuing, Spanning Tree Protocol (STP) support, Access Control List (ACL) support, Quality of Service (QoS), Jumbo Frames support, Management Information Base (MIB), hot swappable fan, Class of Service (CoS), tagged VLAN, SNMP support, Virtual PortChannel (vPC) technology, hot swappable power supply

Performance

Forwarding performance (full duplex): 160 Gbps ¦ Forwarding performance: 560 Gbps ¦ Forwarding performance: 595 Mpps

Ports

Gigabit Ethernet / 10Gb Ethernet / FCoE x 32 + 10 Gigabit SFP+ x 8

Remote Management Protocol

SNMP 1, SNMP 2, RMON, SNMP 3, CLI

Status Indicators

Port status, power, system, module locator, fan

Power

Power Device

Plug-in module

Các loại nguồn sử dụng cho switch cisco N2K-C2232TM-10GE:

N2200-PAC-400W Cisco Nexus 2200 AC Power supply (Std airflow, port side exhaust), spare
N2200-PAC-400W-B Cisco Nexus 2200 AC Power supply, Back-to-front airflow (Reversed airflow, port side intake), spare

Các loại module quang, cable cisco sử dụng cho switch cisco N2K-C2232TM-10GE:

GLC-T
1000BASE-T SFP
GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
GLC-LH-SM GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
SFP-GE-T 1000BASE-T SFP, Extended Temperature Range
SFP-GE-S GE SFP, LC connector SX transceiver, with Digital Optical Monitoring (DOM) and Extended Temperature Range
SFP-GE-L GE SFP, LC connector LX/LH transceiver, with Digital Optical Monitoring (DOM) and Extended Temperature Range
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP+ Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP+ Module
SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ Passive Cable 1 Meter
SFP-H10GB-CU3M 10GBASE-CU SFP+ Passive Cable 3 Meter
SFP-H10GB-CU5M 10GBASE-CU SFP+ Passive Cable 5 Meter
SFP-H10GB-ACU7M 10GBASE-CU SFP+ Active Cable 7 Meter
SFP-H10GB-ACU10M 10GBASE-CU SFP+ Active Cable 10 Meter
QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP module, (multi-mode fiber, MMF at 100m)
QSFP-40G-CSR4 40GBASE Extended CSR4 QSFP module, (multi-mode fiber, MMF at 300m)
QSFP-H40G-CU1M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ direct-attach copper cable, 1-meter, passive
QSFP-H40G-CU3M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ direct-attach copper cable, 3-meter, passive
QSFP-H40G-CU5M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ direct-attach copper cable, 5-meter, passive
QSFP-H40G-ACU7M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ direct-attach copper cable, 7-meter, active
QSFP-H40G-ACU10M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ direct-attach copper cable, 10-meter, active
QSFP-4SFP10G-CU1M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 1-meter, passive
QSFP-4SFP10G-CU3M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 3-meter, passive
QSFP-4SFP10G-CU5M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 5-meter, passive
QSFP-4x10G-AC7M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 7-meter, active
QSFP-4x10G-AC10M Cisco 40GBASE-CR4 QSFP+ to 4 10GBASE-CU SFP+ direct-attach breakout cable, 10-meter, active
SFP-10G-AOC1M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 1 Meter
SFP-10G-AOC2M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 2 Meter
SFP-10G-AOC3M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 3 Meter
SFP-10G-AOC5M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 5 Meter
SFP-10G-AOC7M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 7 Meter
SFP-10G-AOC10M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 10 Meter
QSFP-4X10G-AOC1M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 1-meter
QSFP-4X10G-AOC2M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 2-meter
QSFP-4X10G-AOC3M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 3-meter
QSFP-4X10G-AOC5M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 5-meter
QSFP-4X10G-AOC7M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 7-meter
QSFP-4X10G-AOC10M Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 10-meter
QSFP-H40G-AOC1M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 1-meter
QSFP-H40G-AOC2M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 2-meter
QSFP-H40G-AOC3M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 3-meter
QSFP-H40G-AOC5M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 5-meter
QSFP-H40G-AOC7M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical Cable, 7-meter
QSFP-H40G-AOC10M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical, 10-meter
QSFP-H40G-AOC15M Cisco 40GBase-AOC QSFP direct-attach Active Optical, 15-meter
SFP-10G-AOC1M Cisco 10GBASE-AOC SFP+ Cable 1 Meter

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N2K-C2232TM-10GE ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.