Switch Cisco SG95-24 24 Ports 10/100/1000 Mbps 2 combo mini-GBIC

Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink

Mã sản phẩm: SG95-24
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco SG95-24 24 Ports 10/100/1000 Mbps 2 combo mini-GBIC

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco SG95-24 thuộc Cisco Small Business 95 series. Switch Cisco SG95-24 được thiết kế để hoạt động ở layer 2 trong mô hình OSI. Switch Cisco SG95-24 cung cấp 24 10/100/1000 ports, 2 combo mini-GBIC ports cho các kết nối LAN tại các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

View Datasheet SG-24

Switch cisco SG95-24 để kết nối các máy tính, máy in, camera hoăc các thiết bị wifi trong 1 phòng ban, trong các doanh nghiệp nhỏ với số lượng user ít... hoặc sử dụng để mở rộng mạng LAN trong các doanh nghiệp.

Switch Cisco SG95-24 24 Ports 10/100/1000 Mbps 2 combo mini-GBIC

Thông số kỹ thuật Switch Cisco SG95-24

Specifications Description
Standards IEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x Flow Control, 802.1p priority, Energy Efficient Ethernet
Cabling type Category 5e or better
LED indicators System/PWR, link/activity, 100M*, cable diagnostics, loop detection, gigabit,* mini-GBIC* *if present
Physical Interfaces
Ports 10/100/1000 Ethernet, power port for AC adapter or power cord
Power supply 110-240VAC, 50-60 Hz, internal, universal
Lock slot Slot for Kensington lock
Physical Specifications
Physical dimensions (W x D x H) 279.4x44.45x170mm
Weight 3.59 lb. (1.63 kg)
Ports 24 RJ-45 connectors for 10BASE-T/100BASE-TX/1000BASE-T ports with 2 combo mini-GBIC slots
All units: automatic medium dependent interface (MDI) and MDI crossover (MDI-X); auto-negotiated port for connecting 10-, 100-, 1000-Mbps devices
Performance
Switching capacity 48 Gbps
Forwarding capacity 35.7 mpps
Capabilities
Head-of-line (HOL) blocking HOL blocking prevention
Jumbo frame 9216 bytes
Quality of service (QoS) 802.1p priority based, hardware queues, priority queuing and weighted round-robin (WRR)
Loop detection Helps discover loops in the network to avoid broadcast storms
Cable diagnostics Quickly identify and troubleshoot network cable faults and/or shorts
Mounting and Physical Security
Mounting options Desktop or rack mount
Physical security lock Kensington lock slot
Environmental
Compliance/certifications UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), CE mark, FCC Part 15 (CFR 47) Class A, FCC Class B* *select models
Operating temperature 32° to 104°F (0° to 40°C)
Storage temperature -4° to 158°F (-20° to 70°C)
Operating humidity 10% to 90%, relative, noncondensing
Storage humidity 5% to 90%, relative, noncondensing
Package Contents Cisco 95 Series switch
Power cord/power adapter
Mounting hardware
Minimum Requirements - Devices supporting 802.3 Ethernet, 802.u Faster Ethernet, or 802.3ab Gigabit Ethernet
- Cat5 or better Ethernet cable
- Network interface card for each computer
Option Sử Dụng Cho SG95-24
Module quang 1GE sử dụng cho Cisco SMB

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

#MGBSX1

List Price:$95

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

#MGBLX1

List Price:$500

Xem thêm

★ Sản phẩm SG95-24 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm SG95-24 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán SG95-24 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm SG95-24 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua SG95-24 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật SG95-24 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #SG95-24 ?

Có 14 bình luận:
L
Đạt Lê
đánh giá 5 sao
Mình cần lấy 5 chiếc shop báo giá giúp mình với
14 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Xin cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop. Báo giá của 5 thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG95-24 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

C
Cảnh
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình thiết bị Switch Cisco SG95-24 24 Ports 10/100/1000 Mbps 2 combo mini-GBIC, mình cần số lượng lớn
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco SG95-24 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hồng
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink có tối đa bao nhiêu vlan bạn nhỉ
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink không hỗ trợ chia vlan bạn nhé.

H
Huyên
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplinkcó thể định tuyến được không shop
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink không định tuyến được bạn nhé.

H
Huynh
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink có kết nối quang không bạn nhỉ
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink không có kết nối quang bạn nhé.

H
Hào
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink được bảo hành bao lâu nhỉ
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink có thể quản trị và cấu hình được không shop
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink không quản trị và cấu hình được bạn nhé.

H
Hạ
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplinkdùng nguồn điện như thế nào bạn?
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplinkdùng nguồn điện AC 220V 50-60HZ bạn nhé.

H
Huyền
đánh giá 5 sao
Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink có tốc độ cổng mạng là 100mb đúng không bạn
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink có tốc độ cổng mạng 1GB bạn nhé.

H
Hiền
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink chạy ổn định khi chia mạng trong nhà gồm 1tivi, 3 wifi và 1 máy tính chứ bạn.
4 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco SG95-24 SMB 95 Series Unmanaged 24 Ports 10/100/1000 Mbps, 2 combo mini-GBIC Uplink đáp ứng đủ yêu cầu của bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.