Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960+24TC-S Switch Cisco 2960 Plus 24 Ports 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960+24TC-S Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100, 2 Combo T/SFP Uplink LAN Lite ⭐

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C1000FE-24T-4G-L
Check Giá List
WS-C2960+24TC-S Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+24TC-S

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+24TC-S​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24TC-S​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

View Datasheet WS-C2960+24TC-S

Thiết mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24TC-S được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24TC-S cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+24TC-S sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+24TC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24TC-S

HardwareSpecifications
Interface 24 ports 10/100
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports -
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 64
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 9.52 inch / 4.4 x 45.0 x 24.2 cm
Weight 8 Pounds / 3.6 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 667 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 0.4 - 0.2 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.02
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V
Available PoE Power -
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960+24TC-S ?

Có 32 bình luận:
V
Quang Vũ

E đặt 25c mã này thì giá rổ sao bác gửi e thông tin qua số: 0904760***

C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn bạn! nhân viên CNTTShop sẽ liên hệ tới bạn ngay!

L
Hoàng Long

Mã Cisco WS-C2960+24TC-S em mua chia mạng cho công ty có ổn không bác nhỉ? E cần tư vấn thêm , bác nào hỗ trợ alo lại e ah. 0988705***

C
CNTTShopAdmin

Chào A/C,

Cảm ơn A/C đã liên hệ tới CNTTShop.

Nhân viên tư vấn của CNTTShop sẽ liên hệ với A/C để tư vấn tốt nhất.

 

A
Hoàng Anh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+24TC-S có tốc độ cổng mạng là bao nhiêu vậy?
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24TC-S cung cấp 24 cổng mạng với tốc độ tối đa mỗi cổng là 100 Mbps, 2 cổng Uplink với tốc độ 1 Gigabit.

I
Hoàng Bách- IT

Mình đã mua cisco WS-C2960+24TC-S của công ty, rất hài lòng với chất lượng và sư hỗ trợ nhiệt tình của các bạn. Cảm ơn nhiều nhé.

C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn anh đã sử dụng sản phẩm và dịch vụ của công ty!

L
mình đang cần mấy module quang 1G dùng kết nối giữa switch WS-C2960+24TC-S và con core switch, anh/chị tư vấn giúp
C
CNTTShopAdmin

Bạn vào trang https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c2960-24tc-s xem phần module quang dùng cho thiết bị chuyển mạch switch WS-C2960+24TC-S xem có module quang nào phù hợp với Switch Core đang sử dụng không nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082