WS-C2960X-24PS-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 GE PoE+ 370W, 4 SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960X Stackable 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W layer 2, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PS-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24PS-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24PS-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-24PS-L Datasheet

Thiết bị mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24PS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) cung cấp các tính năng layer 2 và 1 số tính năng layer 3 cơ bản, với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24PS-L:

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

4 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

71.4 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

324,280

Power rating

0.49 kVA

DC input voltages

12V - 3A / 53V - 8A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/5A to 2A/50 to 60 Hz

Available PoE power

370W

Maximum number of PoE+

12 ports up to 30W

24 ports up to 15.4W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 14.5 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 36.8 x 44.5

Pounds

12.8

Kilograms

5.8

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-24PS-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module
Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module
#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-24PS-L ?

Có 11 bình luận:
L
Long
đánh giá 5 sao
Công suất POE của thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960X-24PS-L là bao nhiêu nhỉ?
1 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp PoE+ tối đa 30W trên 1 cổng, tổng công suất PoE toàn switch là 370W anh nhé.

L
Lành
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960X-24PS-L có thêm những tính năng gì của 1 switch layer 3 không?
1 ngày
C
CNTTShop

 Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp 1 số tính năng Layer 3 như: routed access OSPF, static routing, và Routing Information Protocol (RIP) chị nhé.

L
Liễu
đánh giá 5 sao
WS-C2960X-24PS-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 GE PoE+ 370W, 4 SFP, LAN Base Có thể cấu hình bằng giao diện web được không?
1 ngày
C
CNTTShop

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

L
Lan
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Có thể dùng đồng thời module quang multi và single không? Đó là những mã nào, báo giá giúp mình nhé
1 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960X-24PS-L có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode chị nhé. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, chị check inbox nhé.

L
Linh
đánh giá 5 sao
WS-C2960X-24PS-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 GE PoE+ 370W, 4 SFP, LAN Base hàng new, full box có những phụ kiện gì đi kèm ad nhỉ?
1 ngày
C
CNTTShop

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960X-24PS-L gồm: dây nguồn C13 và tai bắt rack anh nhé.

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
WS-C2960X-24PS-L thiết bị chuyển mạch cisco này có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
6 ngày
C
CNTTShop

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L cung cấp 4 cổng Uplink quang 1GE anh nhé.

H
Hảo
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối thiết bị mạng cisco à, cho mình xin báo giá đại lý của mã này Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L
6 ngày
C
CNTTShop

CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L tốt nhất qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

H
Hào
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 3c Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960X Stackable 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 370W layer 2, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Base
6 ngày
C
CNTTShop

CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L qua email, anh check inbox nhé.

B
Bảo
đánh giá 5 sao
Switch cisco WS-C2960X-24PS-L có thể cấp nguồn cho đủ 15c wifi AIR-AP1815I-S-K9 không hả bạn? Tư vấn mình nhé
14 ngày
C
CNTTShop

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960X-24PS-L đủ khả năng cấp nguồn cho 24 wifi AIR-AP1815I-S-K9

t
thương
đánh giá 5 sao
Báo giá mã này giúp mình qua zalo số 0935686***. Bên bạn còn phân phối dòng switch nào tương đương không?
3 tháng
C
CNTTShop

Chào chị,

Ngoài Cisco thì CNTTShop còn phân phối switch của Juniper, HPE, Aruba có cấu hình tương đương. Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới chị để báo giá Cisco WS-C2960X-24PS-L, chị vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.