WS-C2960X-24TS-L Cisco Catalyst 2960X Stackable 24 Ports GE, 4 SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960X Stackable 24 Ports Layer 2 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960X-24TS-L Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-24TS-L Datasheet

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24TS-L:

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

4 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

71.4 Mpps

Scalability

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

564,910

Power rating

0.039 kVA

DC input voltages

12V - 4A / 53V - N/A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 11.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 27.9 x 44.5

Pounds

8.9

Kilograms

4.0

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-24TS-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module
Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module
#C2960X-STACK

List Price:$1,195

★ Sản phẩm WS-C2960X-24TS-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960X-24TS-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960X-24TS-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960X-24TS-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960X-24TS-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960X-24TS-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-24TS-L ?

Có 37 bình luận:
V
Việt
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có thể sử dụng đồng thời cả module quang cisco và module quang OEM không?
11 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có thể sử dụng đồng thời cả module quang cisco và module quang OEM nếu như module quang OEM cũng tương thích với dòng switch này. 

D
Thuỳ Dung
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Có sẵn hàng 8c không? Báo giá tốt giúp mình nhé
11 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

CNTTSHOP sẵn hàng 8c Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L. Bạn có thể trực tiếp qua xem hàng. Báo giá chi tiết đã được gửi vào email của bạn rồi nhé. 

T
Tuyết
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Có thể sử dụng đồng thời cả 4 cổng uplink quang không?
11 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Có thể sử dụng đồng thời cả 4 cổng uplink quang được bạn nhé.

H
Thu Hảo
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có thông số VLAN IDs available là bao nhiêu nhỉ?
11 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có thông số VLAN IDs available là 4096

T
Huyền Trang
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Có tính năng lan base là như thế nào nhỉ?
11 ngày
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Có tính năng lan base cung cấp khả năng quản lý ở full mức Layer 2, và 1 ít ở layer 3, cho khả năng static route, 802.1x , Radius. 

H
Hoan
đánh giá 5 sao
Phụ kiện đi kèm cho Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L bao gồm những gì nhỉ?
1 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm cho Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L bao gồm 1 bộ tai rack và 1 dây nguồn 

H
Hiên
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 1 bộ Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L và 1 bộ C2960X-STACK đi kèm nhé.
1 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Báo giá 1 bộ Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L và 1 bộ C2960X-STACK đã được gửi chi tiết vào email của bạn. Bạn vui lòng check thông tin nhé. 

D
Đặng
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có thể sử dụng làm switch chia mạng cho văn phòng khoảng 15 người không nhỉ?
1 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Do vậy dùng switch WS-C2960X-24TS-L hoàn toàn phù hợp cho văn phòng 15 người. 

T
Thái
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có sử dụng được với module OEM SFP-1G-MM không?
1 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L sử dụng tương thích được với module OEM SFP-1G-MM anh nhé. 

D
Đăng
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có các thông số Forwarding bandwidth và Switching bandwidth là bao nhiêu?
1 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L có các thông số Forwarding bandwidth 108 Gbps và Switching bandwidth 216 Gbps

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.