CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8 port GE PoE+ 2 x Dual Purpose

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S Catalyst 3560C Compac 8 GE PoE+, 2 x Dual Purpose, IP Base 

✓ Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8PC-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Cisco Part Number : WS-C3560CG-8PC-S, WS-C3560CG-8PC-S=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Switch Cisco 3560C WS-C3560CG-8PC-S được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3560C Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3560C. Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S cung cấp 8 GE PoE+, 2 x Dual Purpose, IP Base mở rông cho Module Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C3560CG-8PC-S sử dụng nguồn điện AC 220V.

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3560CG-8PC-S tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 3560C Switch 8 GE PoE+, 2 x Dual Purpose, IP Base

Hình ảnh Cisco WS-C3560CG-8PC-S được cnttshop cung cấp

 

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3560CG-8PC-S:

Description Specification
Performance
Forwarding Bandwidth 10 Gbps
Flash memory 64 MB
Memory DRAM 128 MB
Max VLANs 1005
VLAN IDs 4000
Maximum transmission unit (MTU) Up to 9000 bytes
Jumbo frames 9018 bytes
Forwarding rate 64 Byte Packet 14.9 mpps
Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-C and 2960-C with SFP-based ports:

10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

1000BASE-SX -LX/LH, -ZX, -BX, -T*, -FX*, and CWDM SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

100BASE-LX, -BX, -FX: SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

*GLC-T and GLC-GE-100FX are not supported

Power connectors

- Customers can provide power to a switch by using the internal power supply. The connector is located at the back of the switch. The internal power supply is an autoranging unit (3560CPD-8PT-S, 2960CPD-8TT-L, 2960CPD-8PT-L do not require a power supply).

- The internal power supply supports input voltages between 100 and 240VAC.

- Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.

Note: The Cisco Catalyst 3560CPD-8PT-S, 2960CPD-8PT-L and 2960CPD-8TT-L have an option for an external power adapter if desired.

Indicators

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

System status: System, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)
1.75 x 10.6 x 8.4 Inches (4.44 x 26.9 x 21.3 Centimeters)
Weight 1.92 Kilograms
Environmental ranges
Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m) -5°C to +45°C
Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m) -5°C to +45°C
Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m) -25°C to +70°C
Operating altitude Up to 3048 m
Storage altitude Up to 4000 m
Operating relative humidity 5% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 5% to 95% noncondensing
Mean time between failure (MTBF) 373,635

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3560CG-8PC-S:

Các module quang Cisco cho WS-C3560CG-8PC-S:

Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Các module quang OEM cho WS-C3560CG-8PC-S

Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3560CG-8PC-S ?

Có 3 bình luận:
T
Trường
Mình cần thông số chi tiết của Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S, shop cho mình xin datasheet của sản phẩm được không
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

H
Trần Hưng
Shop báo giá cisco giá tốt 2 chiếc WS-C3560CG-8PC-S vào mail hunght***@gmail.com giúp mình
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá WS-C3560CG-8PC-S qua email: hunght***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

P
Vũ Kim Phượng
Con Switch WS-C3560CG-8PC-S là layer 2 hay 3 vậy shop?
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Sản phẩm Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S là thiết bị layer 3, tuy nhiên sản phẩm này chỉ hỗ trợ 1 số tính năng Layer 3 cơ bản như: routed access, MACsec, và Open Shortest Path First (OSPF).

Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370