Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S Catalyst 8 Port PoE+ Data IP Base

Phân phối thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S  Catalyst 3560-CX PD PSE 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base

Mã sản phẩm: WS-C3560CX-8PT-S
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S

Cisco Part Number :WS-C3560CX-8PT-S, WS-C3560CX-8PT-S=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Thiết mạng Cisco 3560CX WS-C3560CX-8PT-S được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3560X Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3560CX. Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S cung cấp 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base mở rông cho Module Uplink GE SFP hoặc 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C3560CX-8PT-S sử dụng nguồn điện AC 220V.

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3560CX-8PT-S tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S Catalyst 3560-CX PD PSE 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE hoặc 10GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Thiết bị mạng cisco WS-C3560CX-8PT-S sử dụng công nghệ PoE+ 802.11at và 802.11af để cấp nguồn cho các thiết bị sử dụng công nghệ PoE như wifi, camera, IP phone... giúp giảm chi phí và nhân lực triển khai hệ thống.

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3560CX-8PT-S:

Description

Specification

Performance

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

Switching Bandwidth (full-duplex capacity)

32 Gbps (with 1 G uplinks)

Flash memory

128 MB

Memory DRAM

512 MB

Max VLANs

1023

VLAN IDs

4000

Maximum transmission unit (MTU)

Up to 9000 bytes

Jumbo frames

9198 bytes

Forwarding rate 64 Byte Packet Cisco Catalyst WS-C3560CX-8PT-S

WS-C3560CX-8PT-S

14.9 mpps

See the release notes for the SDM Templates for 3560-CX and 2960-CX: http://www.cisco.com/c/en/us/td/docs/switches/lan/catalyst2960cx_3650cx/software/release/15-2_3_e/release_notes/rn-1523e-2960cx-3560cx.html

Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-CX and 2960-CX Ethernet Interfaces:

- 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

- 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

Cisco Catalyst 3560-CX and 2960-CX SFP and SFP+ interfaces:

For information about supported SFP/SFP+ modules, refer to the Transceiver Compatibility matrix tables at http://www.cisco.com/c/en/us/support/interfaces-modules/transceiver-modules/products-device-support-tables-list.html

Power connectors

- Customers can provide power to a switch by using the internal power supply. The connector is located at the back of the switch. The internal power supply is an autoranging unit

- The internal power supply supports input voltages between 100 and 240VAC

- Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Note: The Cisco Catalyst WS-C3560CX-8PT-S has an option for an external AC-DC or DC-DC power adapter if desired.

Indicators

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

System status: System, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)

Cisco Catalyst 3560-CX and 2960-CX

Inches

Centimeters

WS-C3560CX-8PT-S

1.75 x 10.6 x 7.0

4.44 x 26.9 x 17.7

Weight

Cisco Catalyst 3560-CX

Pounds

Kilograms

WS-C3560CX-8PT-S

3.5

1.58

Environmental ranges

Cisco Catalyst 3560-CX

Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m)

-5°C to +45°C**

+23°F to +113°F

Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m)

-5°C to +45°C

+23°F to +113°F

Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m)

-25°C to +70°C

-13°F to +158°F

Operating altitude

Up to 3048 m

Up to 10,000 ft

Storage altitude

Up to 4000 m

Up to 15,000 ft

Operating relative humidity

5% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

5% to 95% noncondensing

* Minimum ambient temperature for cold start is 0°C (+32°F)

** 10G SKUs have a maximum operating temperature of 40°C. For WS-C3560CX-8XPD-S, the max operating temperature will be 35°C when installed inverted and under fully loaded conditions (max. POE and 10G SFP+ transceivers installed)

Mean time between failure (MTBF)

Cisco Catalyst 3560-CX

MTBF

WS-C3560CX-8PT-S

737,740

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3560CX-8PT-S:

Các module quang Cisco cho WS-C3560CX-8PT-S:

Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Các module quang OEM cho WS-C3560CX-8PT-S

Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Các License được sử dụng để nâng cấp cho WS-C3560CX-8PT-S:

L-C3560CX-RTU=

Cisco Catalyst 3560-CX IP Base to IP Services RTU electronic license

C3560CX-RTU=

Cisco Catalyst 3560-CX IP Base to IP Services RTU paper license

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3560CX-8PT-S ?

Có 2 bình luận:
P
Hạnh Phúc
đánh giá 5 sao

https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c3560cx-8pt-s-catalyst-8-port-poe-data-ip-base shop phân phối mã này à? báo giá cho mình qua mail hanhphuc****@gmail.com

3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào Anh/Chị!
CNTTShop phân phối Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S giá tốt, bảng báo giá sản phẩm đã được gửi vào mail hanhphuc***@gmail.com Anh/Chị check mail để biết được thông tin.
Thông tin đến Anh/Chị!

M
Nhật Minh
đánh giá 5 sao
gửi báo giá chi tiết mã này bao gồm bảo hành, giấy tờ, xuất xứ vào mail này giúp mình nhé : nhatminh***@gmail.com
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá WS-C3560CX-8PT-S qua email: nhatminh***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.