CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S Catalyst 8 Port PoE+ Data IP Base

Phân phối thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S  Catalyst 3560-CX PD PSE 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base

Mã sản phẩm: WS-C3560CX-8PT-S
Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S

Cisco Part Number :WS-C3560CX-8PT-S, WS-C3560CX-8PT-S=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Thiết mạng Cisco 3560CX WS-C3560CX-8PT-S được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3560X Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3560CX. Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S cung cấp 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base mở rông cho Module Uplink GE SFP hoặc 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C3560CX-8PT-S sử dụng nguồn điện AC 220V.

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3560CX-8PT-S tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S Catalyst 3560-CX PD PSE 8 port GE PoE+, uplinks: 2 x 1G copper IP Base

 

Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE hoặc 10GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Thiết bị mạng cisco WS-C3560CX-8PT-S sử dụng công nghệ PoE+ 802.11at và 802.11af để cấp nguồn cho các thiết bị sử dụng công nghệ PoE như wifi, camera, IP phone... giúp giảm chi phí và nhân lực triển khai hệ thống.

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3560CX-8PT-S:

Các module quang Cisco cho WS-C3560CX-8PT-S:

Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC

Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

Các module quang OEM cho WS-C3560CX-8PT-S

Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Các License được sử dụng để nâng cấp cho WS-C3560CX-8PT-S:

L-C3560CX-RTU=

Cisco Catalyst 3560-CX IP Base to IP Services RTU electronic license

C3560CX-RTU=

Cisco Catalyst 3560-CX IP Base to IP Services RTU paper license

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3560CX-8PT-S ?

Có 3 bình luận:
H
Đức Huy
Mình cần thông số chi tiết của Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S , shop cho mình xin datasheet của sản phẩm được không
4 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

P
Hạnh Phúc

https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c3560cx-8pt-s-catalyst-8-port-poe-data-ip-base shop phân phối mã này à? báo giá cho mình qua mail hanhphuc****@gmail.com

1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào Anh/Chị!
CNTTShop phân phối Switch Cisco WS-C3560CX-8PT-S giá tốt, bảng báo giá sản phẩm đã được gửi vào mail hanhphuc***@gmail.com Anh/Chị check mail để biết được thông tin.
Thông tin đến Anh/Chị!

M
Nhật Minh
gửi báo giá chi tiết mã này bao gồm bảo hành, giấy tờ, xuất xứ vào mail này giúp mình nhé : nhatminh***@gmail.com
1 năm
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá WS-C3560CX-8PT-S qua email: nhatminh***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370