Switch Cisco WS-C3560X-48P-L Catalyst 3560X 48 Port PoE LAN Base

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C3560X-48P-L Catalyst 3560X 48 Port 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715W AC power supply, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C3560X-48P-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C3560X-48P-L Catalyst 3560X 48 Port 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715W AC power supply, LAN Base

Cisco Part Number :WS-C3560X-48P-L, WS-C3560X-48P-L=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Switch Cisco 3560X WS-C3560X-48P-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3560X Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 3 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3750X. Switch Cisco WS-C3560X-48P-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 01 Slot mở rông cho Module Uplink GE SFP hoặc 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C3560X-48P-L sử dụng nguồn điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C3560X-48P-L cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3560X-48P-L tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C3560X-48P-L Catalyst 3560X 48 Port 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports, with 715W AC power supply, LAN Base

Hình ảnh Cisco WS-C3560X-48P-L được cnttshop cung cấp

Các loại Network Module Card có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3560X-48P-L:

-Card mạng C3KX-NM-1G: 4x GbE port network module

-Card mạng C3KX-NM-10G: Two 10GbE SFP+ ports network module with four physical ports with two SFP+ and two regular SFP ports

-Card mạng C3KX-NM-10GT: Two 10GB-T ports network module

-Card mạng C3KX-SM-10G: Service Module with two 10GbE SFP+ ports network module for Netflow and MACsec encryption

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch WS-C3560X-48P-L:

Module quang cisco GLC-T: Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM: Module quang Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM: Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD: Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD: Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM : Module quang Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD: Module quang Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U: Module quang Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD: Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LCSFP-GE-S: Module quang CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco SFP-10G-SR: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LRM: 10GBASE-LRM SFP Module
Module quang cisco SFP-10G-LR: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-SR-S: 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LR-S: 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ER: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ER-S: 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ZR: 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ZR-S: 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC1M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 1M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC2M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 2M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC3M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 3M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC5M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 5M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC7M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 7M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC10M: 10GBASE Active Optical SFP+ Cable, 10M

Các module quang OEM cho WS-C3560X-48P-L:

Module quang cisco GLC-T-CL: Module quan OEM Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
Module quang cisco GLC-SX-MM-Cl: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SM-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-SX-MMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
Module quang cisco GLC-LH-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SM-CL : Module quang OEM Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-ZX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-ZX-MMD 1000BASE-ZX, SMF, DOM, 1550 nm, 80km, Dual LC
Module quang cisco GLC-BX-D-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1490TX 1310RX, Single LC
Module quang cisco GLC-BX-U-CL: Module quang OEM Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, SMF, 1310TX 1490RX, Single LC
Module quang cisco GLC-EX-SMD-CL: Module quang OEM Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-S: Module quang OEM CiscoSFP-GE-S 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m
Module quang cisco SFP-GE-L: Module quang OEM Cisco SFP-GE-L 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1300 nm, 10km, Dual LC
Module quang cisco SFP-GE-Z: Module quang OEM Cisco SFP-GE-Z 1000BASE-ZX, SMF, 1550 nm, 80km, Dual LC

Module quang cisco SFP-10G-SR-CL: 10GBASE-SR SFP OEM Module, Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LRM-CL: 10GBASE-LRM SFP Module OEM
Module quang cisco SFP-10G-LR-CL: 10GBASE-LR SFP Module OEM , Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-SR-S-CL: 10GBASE-SR SFP Module OEM , Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-LR-S-CL: 10GBASE-LR SFP Module OEM , Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ER-CL: 10GBASE-ER SFP Module OEM , Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ER-S-CL: 10GBASE-ER SFP Module OEM , Enterprise-Class

Module quang cisco SFP-10G-ZR-CL: 10GBASE-ZR SFP Module OEM , Enterprise-Class
Module quang cisco SFP-10G-ZR-S-CL: 10GBASE-ZR SFP Module OEM , Enterprise-Class
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC1M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 1M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC2M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 2M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC3M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 3M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC5M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 5M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC7M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 7M
Cáp DAC Cisco SFP-10G-AOC10M-CL: 10GBASE Active Optical SFP+ OEM Cable, 10M

Các License được sử dụng để nâng cấp cho WS-C3560X-48P-L:

3560-X LAN Base to IP Base Upgrade License cho WS-C3560X-48P-L:

C3560X-48-L-S: C3560X-48 LAN Base to IP Base Paper License

L-C3560X-48-L-S: C3560X-48 LAN Base to IP Base E-License

3560-X LAN Base to IP Services Upgrade cho WS-C3560X-48P-L:

C3560X-48-L-E: C3560X-48 LAN Base to IP Services Paper License

L-C3560X-48-L-E: C3560X-48 LAN Base to IP Services E-License

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3560X-48P-L:

  • Form Factor: Rackmount 1U
  • Cổng kết nối: 48*10/100/1000 Mbps Base-T PoE và 01 Slot cho Network Module, Console Port, Management Port
  • Flash memory: 64 MB
  • DRAM: 256 MB
  • Switching Fabric: 160 Gbps
  • Forwarding Rate: 101.2 mpps
  • Total VLANs: 1005
  • VLAN IDs: 4096
  • Total Switched Virtual Interfaces (SVIs): 1000

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco WS-C3560X-48P-L cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3560X-48P-L ?

Có 1 bình luận:
T
Ngô Xuân Tháp
đánh giá 5 sao
Chào shop, thiết bị https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c3560x-48p-l-catalyst-3560x-48-port-poe-lan-base còn 2 chiếc không? Mail giúp mình huong***@gmail.com
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá Cisco WS-C3560X-48P-L qua email: huong***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.