Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 (7-slot chassis), fan, no power supply

Switch Cisco WS-C4507R+E (WS C4507R+E) Catalyst E-Series 4507R+E switch (7-slot chassis), fan, no power supply, redundant supervisor capable

Mã sản phẩm: WS-C4507R+E
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C4507R+E Catalyst E-Series 4507R+E switch (7-slot chassis), fan, no power supply, redundant supervisor capable

Cisco Part Number : WS-C4507R+E
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia/US/EU

Mô tả tổng quan

Switch Cisco WS-C4507R+E cung cấp 7 slot chassis, 2 slot power supply, 1 fan-tray. Cisco WS-C4507R+E cho phép các mạng không biên giới cung cấp trải nghiệm người dùng hiệu suất cao, di động và an toàn thông qua sự chuyển mạch từ layer 2 đến layer 4. Chúng cho phép bảo mật, di động, hiệu suất ứng dụng, video và tiết kiệm năng lượng qua cơ sở hạ tầng hỗ trợ khả năng phục hồi, ảo hóa và tự động hóa. Thiết bị Chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C4507R+E cung cấp hiệu năng, khả năng mở rộng không giới hạn với tổng chi phí sở hữu giảm (TCO) và bảo vệ đầu tư tốt hơn.

Switch Cisco WS-C4507R+E

Tính năng của Switch Cisco WS-C4507R+E

Feature
Total number of slots 7
Line-card slots 5
Supervisor engine slots 2
Dedicated supervisor engine slot numbers 3 and 4
Supervisor engine redundancy Yes
Supervisor engines supported Supervisor Engines 8-E, 8L-E, 7-E, 7L-E, 6-E, and 6L-E
Maximum PoE per slot 1500W
Bandwidth scalability per line-card slot Up to 48 Gbps on all slots
Number of power supply bays 2
AC input power Yes
DC input power Yes
Integrated PoE Yes
Minimum number of power supplies 1
Power supplies supported
- 1000W AC
- 1400W AC
- 1300W ACV
- 2800W ACV
- 4200W ACV
- 6000W ACV
- 9000W ACV
- 1400W DC (triple input)
- 1400W-DC-P
Number of fan-tray bays 1
Location of 19-inch rack-mount Front
Location of 23-inch rack-mount

Front (option)

Physical Specifications
Dimensions (H x W x D)

19.19 x 17.31 x 12.50 in. (48.74 x 43.97 x 31.70 cm)

Rack units (RU)

11RU

Chassis weight (with fan tray)

44.50 lb (20.19 kg)

Mounting

19- and 23-in. rack compatible (19-in. rack and cable guide hardware included)

Environmental Conditions
Operating temperature 32 to 104ºF (0 to 40ºC)
Storage temperature -40 to 167ºF (-40 to 75ºC)
Relative humidity 10 to 90 percent, noncondensing
Operating altitude -60 to 3000 meters (m)

Các loại Lines Card sử dụng cho Switch Cisco WS-C4507R+E

Product Number

Description

Cisco Catalyst 4500E Series Line Cards

WS-X4748-12X48U+E

Cisco Catalyst 4500E 48-Port UPOE w/ 12-Port MultiGigabit and 36-Port 10/100/1000

WS-X4748-UPOE+E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port UPOE 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4748-RJ45V+E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port 802.3at PoEP 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4748-RJ45-E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4712-SFP+E

Cisco Catalyst 4500E Series 12-port 10 Gigabit Ethernet (SFP+)

WS-X4748-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port GE (SFP)

WS-X4724-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 24-Port GE (SFP)

WS-X4712-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 12-Port GE (SFP)

WS-X4624-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 24-port GE (SFP)

WS-X4612-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 12-port GE (SFP)

WS-X4648-RJ45V-E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port PoE 10/100/1000(RJ45)

WS-X4648-RJ45V+E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port Premium PoE 10/100/1000(RJ45)

WS-X4606-X2-E

Cisco Catalyst 4500E Series 6-Port 10GE (X2)

WS-X4648-RJ45-E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port Data 10/100/1000(RJ45)

Cisco Catalyst 4500 Classic 10/100 Line Cards

WS-X4148-RJ

Cisco Catalyst 4500 10/100 Auto Module, 48-Port (RJ-45)

WS-X4248-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100, 48-Port (RJ-45)

Cisco Catalyst 4500 Classic 10/100/1000 Line Cards

WS-X4548-GB-RJ45

Cisco Catalyst 4500 Enhanced 48-Port 10/100/1000 Module (RJ-45)

WS-X4548-RJ45V+

Cisco Catalyst 4500 48-Port 802.3af PoE and 802.3at PoEP 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4548-GB-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE IEEE 802.3af 10/100/1000, 48 Ports (RJ-45)

Cisco Catalyst 4500 Classic 100 BASE-X FE Line Cards

WS-X4148-FX-MT

Cisco Catalyst 4500 Series 48-Port 100BASE-FX Fast Ethernet Line Card (MT-RJ) for multimode fiber

WS-X4248-FE-SFP

Cisco Catalyst 4500 Fast Ethernet Switching Module, 48-Port 100BASE-X (SFP)

Cisco Catalyst 4500 Classic 1000 BASE-X GE Line Cards

WS-X4506-GB-T

Cisco Catalyst 4500 6-Port 10/100/1000 RJ-45 PoE IEEE 802.3af and 1000BASE-X (SFP)

WS-X4418-GB

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, Server Switching 18 Ports (GBIC)

WS-X4448-GB-SFP

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, 48 Ports 1000X (SFP)

Các loại nguồn sử dụng cho Switch Cisco WS-C4507R+E

PWR-C45-1000AC

Cisco Catalyst 4500 Series 1000W AC power supply (data only)

PWR-C45-1400AC

Cisco Catalyst 4500 Series 1400W AC power supply (data only)

PWR-C45-1300ACV

Cisco Catalyst 4500 Series 1300W AC power supply (with integrated PoE)

PWR-C45-2800ACV

Cisco Catalyst 4500 Series 2800W AC power supply (with integrated PoE)

PWR-C45-4200ACV

Cisco Catalyst 4500 Series 4200W AC power supply (with integrated PoE)

PWR-C45-6000ACV

Cisco Catalyst 4500 Series 6000W AC power supply (with integrated PoE)

PWR-C45-9000ACV

Cisco Catalyst 4500 Series 9000W AC power supply (with integrated PoE)

PWR-C45-1400DC-P

Cisco Catalyst 4500 Series 1400W DC power supply with integrated power entry module (PEM)

PWR-C45-1400DC

Cisco Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply (data only)

Các loại Card Sup và flash sử dụng cho Switch Cisco WS-C4507R+E

WS-X4516-10GE

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine V-10GE

WS-X45-Sup6-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 6-E

WS-X45-Sup6L-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 6L-E

WS-X45-Sup7-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 7-E

WS-X45-Sup7L-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 7L-E

WS-X45-Sup8-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 8-E

WS-X45-Sup8L-E

Cisco Catalyst 4500 Series Supervisor Engine 8L-E

MEM-C4K-FLD64M

Compact Flash memory, 64-MB option

MEM-C4K-FLD128M

Compact Flash memory, 128-MB option

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C4507R+E ?

Có 7 bình luận:
T
Tuyên
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C4507R+E có thể lắp dự phòng card Supervisor không admin?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C4507R+E có thể lắp dự phòng card Supervisor.

H
Hào
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C4507R+E lắp được bao nhiêu nguồn vậy shop
6 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C4507R+E chỉ có 2 slot nguồn nên lắp tối đa được 2 nguồn anh chị nhé

B
Bân
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 (7-slot chassis), fan, no power supply có mấy quạt hả admin?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 (7-slot chassis), fan, no power supply có 1 quạt bạn nhé.

V
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 lắp được tối đa bao nhiêu line card, supervisor card nhỉ? Tư vấn giúp mình
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 lắp được tối đa 7 line card, supervisor card ạ

O
Oanh
Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 cấp PoE tối đa bao nhiêu vậy shop?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Switch Cisco WS-C4507R+E 4507 cấp PoE tối đa 1500W anh chị nhé

H
Hùng
Báo giá giúp mình full option cho con WS-C4507R+E qua mail hung65***@gmail.com
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Bảng báo giá Switch Cisco WS-C4507R+E đã được gửi vào mail, anh vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

S
Tùng Sơn
Mình đang có list thiết bị, trong đó có mã https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c4507r-e .cho mình xin mail mình gửi qua nhờ bạn báo giá tốt nhất nhé
11 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Anh liên hệ tới CNTTShop qua mail: kd@cnttshop.vn, nhân viên CNTTShop sẽ phản hồi tới anh ngay.
Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản