Switch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G Switchthiết bị mạng HPE JC100B switch HPE JC100B chất lượng tốt giá rẻ tại Hà Nội
Mã sản phẩm: JC100B
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G Switch

HPE Part Number     : JC100B
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexFabric 5800 Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JC100B sử dụng điện AC 220V.

switch hpe jc100b

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JC100B FlexFabric 5800 24G Switchthiết bị mạng HPE JC100B switch HPE JC100B chất lượng tốt giá rẻ tại Hà Nội

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JC100B:

I/O ports and slots

24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

1 extended module slot

4 fixed 1000/10000 SFP+ ports

1 RJ-45 serial console port

Fan tray Airflow direction is Front (port side) to Back (power cord side)
Physical characteristics

Dimensions: 17.32(w) x 14.35(d) x 1.72(h) in (44.0 x 36.45 x 4.36 cm) (1U height)
Weight: 13.23 lb (6 kg)

Memory and processor 2048 MB SDRAM; Packet buffer size: 4 MB, 512 MB flash
Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

Latency 4.02 µs (Store and Forward) (64-byte packets)
ThrougHPEut up to 155 Mpps
Switching capacity: 208 Gbps
Routing table size 16000 entries
MAC address table size 32000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 42.3 dB, High-speed fan: 52.9 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 2968 BTU/hr (3131.24 kJ/hr)
Voltage: 100 - 240 VAC, rated (90 - 264 VAC, max) -48 to -60 VDC, rated (-36 to -72 VDC, max) (depending on power supply chosen)
Notes: Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected.
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products-Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; Anatel; ULAR; GOST; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; NOM; ROHS Compliance
Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; AS/NZS CISPR22 Class A; EN 61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; SNMP Manager; Telnet; HTTPS; RMON1; FTP

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JC100B:

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

Các loại cable HPE DAC - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JC100B:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Các loại Module HPE sử dụng cho switch HPE JC100B:

JC091A HPE 5800 4-port 10GbE SFP+ Module

JC092B HPE 5800 2-port 10GbE SFP+ Module

JC094A HPE 5800 16-port Gig-T Module

JC095A HPE 5800 16-port SFP Module

Các loại nguồn switch HPE sử dụng cho switch HPE JC100B:

JG136A HPE RPS1600 Redundant Power System

JG137A HPE RPS1600 1600W AC Power Supply

JD183A HPE RPS 800 Redundant Power Supply

Các loại Fan Tray HPE sử dụng cho switch HPE JC100B:

JC098A HPE 5800 1RU Spare Fan Assembly

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexFabric 5800 Switch Series:

JC099B  HPE FlexFabric 5800 24G PoE+ Switch

JC100B  HPE FlexFabric 5800 24G Switch

JC103B  HPE FlexFabric 5820X 24XG SFP+ Switch

JC104B  HPE FlexFabric 5800 48G PoE+ 1-slot Switch

JC105B  HPE FlexFabric 5800 48G 1-slot Switch

JC101B  HPE FlexFabric 5800 48G POE+ 2-slot Switch

JG225B HPE FlexFabric 5800AF 48G Switch

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch HPE JC100B vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC100B ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.