Switch HPE JC106B FlexFabric 5820X 14XG SFP+ 2-slot/1 OAA Slot

Thiết bị chuyển mạch FlexFabric 5820X 14XG SFP+ 2-slot/1 OAA Slot Switch thiết bị mạng HPE JC106B switch HPE JC106B chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường

Mã sản phẩm: JC106B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch HPE JC106B FlexFabric 5820X 14XG SFP+ 2-slot/1 OAA Slot Switch

HPE Part Number     : JC106B
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JC106B được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexFabric 5820 Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JC106B tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JC106B sử dụng điện AC 220V.

Switch hpe JC106B

 

Thiết bị chuyển mạch HPE JC106B cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JC106B được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JC106B:

I/O ports and slots

14 SFP+ 10-GbE ports; Duplex: full only

2 extended module slots

1 open module slot

4 RJ-45 auto-negotiating 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T)

1 RJ-45 serial console port

Supports a maximum of 14 SFP+ ports plus 8 8/4/2 Gbps Fibre Channel SFP+ ports, with optional module

Additional ports and slots 1 RJ-45 serial console port
Power supplies 2 power supply slots
1 minimum power supplies required (ordered separately)
Fan tray

includes: 1 x JC096A

1 fan tray slot

Base product includes fan tray

Physical characteristics

Dimensions: 17.32(w) x 18.39(d) x 3.39(h) in (43.99 x 46.7 x 8.61 cm) (2U height)
Weight: 33.29 lb (15.1 kg)

Memory and processor 2048 MB SDRAM; Packet buffer size: 2 MB, 512 MB flash
Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

Latency 2.02 µs (Cut Through) 2.02 µs, (Store and Forward) (64-byte packets)
ThrougHPEut up to 363 Mpps (64-byte packets)
Switching capacity: 488 Gbps
Routing table size 16000 entries
MAC address table size 32000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 44.3 dB, High-speed fan: 54.1 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 836 BTU/hr (881.98 kJ/hr)
Voltage: 300 W DC: –48 VDC to –60 VDC; 750 W DC: –54 VDC to –57 VDC
Maximum power rating 300 W
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products-Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; Anatel; ULAR; GOST; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; NOM; ROHS Compliance
Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; AS/NZS CISPR 22 Class A; EN
61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; SNMP Manager; Telnet; HTTPS; RMON1; FTP

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JC106B:

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

Các loại cable DAC HPE - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JC106B:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Các loại Module HPE sử dụng cho switch HPE JC106B:

JC091A HPE 5800 4-port 10GbE SFP+ Module

JC092B HPE 5800 2-port 10GbE SFP+ Module

JD255A HPE 5820 VPN Firewall Module

Các loại nguồn switch HPE sử dụng cho switch HPE JC106B:

JC087A HPE 5800 300W AC Power Supply

JC090A HPE 5800 300W DC Power Supply

JG136A HPE RPS1600 Redundant Power System

JG137A HPE RPS1600 1600W AC Power Supply

Các loại Fan Tray HPE sử dụng cho switch HPE JC106B:

JC096A HPE 5800 2RU Spare Fan Assembly

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexFabric 5820 Switch Series:

JC106B  HPE FlexFabric 5820X 14XG SFP+ 2-slot/1 OAA Slot Switch

JC102B  HPE FlexFabric 5820X 24XG SFP+ Switch

JG219B HPE FlexFabric 5820AF 24XG Switch

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch HPE JC106B vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn

★ Sản phẩm JC106B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JC106B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JC106B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JC106B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JC106B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JC106B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC106B ?

Có 1 bình luận:
P
Hiếu Phạm
Switch HPE JC106B bên shop có hỗ trợ cấu hình cho mình được không, mình mới đặt mua 1 con.
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop.Sản phẩm Cnttshop phân phối khách hàng sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.