Switch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch

Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch thiết bị mạng HPE JG219B switch HPE JG219B chất lượng tốt giá rẻ tại Hà Nội

Mã sản phẩm: JG219B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch

HPE Part Number     : JG219B
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : China
Stock                      : Hàng có sẵn

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexFabric 5820 Switch Series.

 Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JG219B sử dụng điện AC 220V.

 

switch hpe jg219b.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JG219B:

I/O ports and slots

24 fixed 1000/10000 SFP+ ports

2 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

Additional ports and slots 1 RJ-45 serial console port
1 RJ-45 out-of-band management port
1 USB 2.0
Power supplies 2 power supply slots
1 minimum power supplies required (ordered separately)
Fan tray

2 fan tray slots

The customer must order fan trays, as fan trays are not included with the switch. This system requires two same-direction airflow fan trays to function properly. The system should not be operated with only one fan tray for more than 24 hours. The system should not be operated without a fan tray more than two minutes. The system should not be operated outside of the temperature range of 32°F (0°C) to 113°F (45°C). Failure to comply with these operating requirements may void the product warranty.

Physical characteristics

Dimensions: 25.98(w) x 17.32(d) x 1.72(h) in (65.99 x 43.99 x 4.37 cm) (1U height)
Weight: 22.05 lb (10 kg), Fully loaded

Memory and processor 2048 MB flash; Packet buffer size: 2 MB, 512 MB SDRAM
Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

Latency 3 µs(64-byte packets)
ThrougHPEut up to 360 Mpps
Switching capacity: 484 Gbps
Routing table size 12000 entries (IPv4)
MAC address table size 32000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 113°F (0°C to 45°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 60.1 dB, High-speed fan: 69.9 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 607 BTU/hr (640.39 kJ/hr)
Voltage: 300 W DC: –48 VDC to –60 VDC; 750 W DC: –54 VDC to –57 VDC
Maximum power rating 650 W
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products-Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; Anatel; ULAR; GOST; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; NOM; ROHS Compliance
Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; AS/NZS CISPR 22 Class A; EN
61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; SNMP Manager; Telnet; HTTPS; RMON1; FTP

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JG219B:

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

Các loại cable DAC HPE - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JG219B:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

Các loại nguồn switch HPE sử dụng cho switch HPE JG219B:

JC680A HPE 58x0AF 650W AC Power Supply

JC681A HPE 58x0AF 650W DC Power Supply

Các loại Fan Tray HPE sử dụng cho switch HPE JG219B:

JC682A HPE 58x0AF Back (Power Side) to Front (Port Side) Airflow Fan Tray

JC683A HPE 58x0AF Front (Port Side) to Back (Power Side) Airflow Fan Tray

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexFabric 5820 Switch Series:

JC106B  HPE FlexFabric 5820X 14XG SFP+ 2-slot/1 OAA Slot Switch

JC102B  HPE FlexFabric 5820X 24XG SFP+ Switch

JG219B HPE FlexFabric 5820AF 24XG Switch

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch HPE JG219B vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn

★ Sản phẩm JG219B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JG219B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JG219B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JG219B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JG219B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JG219B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG219B ?

Có 6 bình luận:
H
Ngô Hào
Module JG234A sử dụng cho switch HPE JG219B bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
25 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module JG234A sử dụng cho switch HPE JG219B bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

C
Chiến
Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B sản phẩm bên shop cung cấp rất tốt, chất lượng , giá cả hợp lý.
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã luôn tin tưởng và ủng hộ sản phẩm dịch vụ của Cnttshop.

A
Lan Anh
Switch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch có khả năng routing và switching như nào vậy admin
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo thông tin tại đây, liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ chi tiết về sản phẩm Switching capacity: 484 Gbps
Routing table size 12000 entries (IPv4)

Switching capacity: 484 Gbps
Routing table size 12000 entries (IPv4)

L
Luyên
Switch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch bên shop có hỗ trợ kỹ thuật không?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG do Cnttshop phân phối sẽ được hỗ trợ cấu hình cơ bản miễn phí qua teamview bạn nhé

H
Hoàng
Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch gửi mình xin thông số kỹ thuật
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thông số datasheet của thiết bị chuyển mạch HPE JG219B FlexFabric 5820AF đã được gửi qua mail, bạn check inbox nhé.

B
Bình
Thiết bị chuyển mạch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XG Switch bảo hành thế nào nhỉ shop.
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị Switch HPE JG219B FlexFabric 5820AF 24XGđược bảo hành 13 tháng tại Cnttshop bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.