Switch HPE JG841A FlexFabric 7910 Switch Chassis

Phân phối chính hãng Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A FlexFabric 7910 Switch Chassis switch chất lượng tốt giá tốt

Mã sản phẩm: JG841A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A FlexFabric 7910 Switch Chassis

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexNetwork 7900 Switch Series.  

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JG841A sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JG841A được thiết kế theo chuẩn EIA 2U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JG841A:

I/O ports and slots

10 I/O module slots
Supports a maximum of 120 40GbE ports or 480 10GbE ports or 240 1/10GbE ports or 20 100GbE ports, or a combination

Power supplies

4 power supply slots
1 minimum power supply required (ordered separately)

Fan tray

2 fan tray slots
JG684A for Front to Back airflow

Physical characteristics

Dimensions: 17.32(w) x 29.92(d) x 8.66(h) in (43.99 x 76 x 22 cm) (5U height)
Weight: 63.49 lb (28.8 kg)

Memory and processor Dual Core MIPS64 @ 1.0 GHz, 1 GB flash, 8 GB DDR2 SDRAM
Mounting and enclosure Mounts in an EIA standard 19-inch rack or other equipment cabinet (hardware included); Horizontal surface mounting only
Performance ThrougHPEut up to 5.8 Bpps (64-byte packets)
Switching capacity 9.6 Tbps
Routing table size 32768 entries (IPv4), 8192 entries (IPv6)
MAC address table size 262144 entries
Environment

Operating temperature: 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 59.8 dB, High-speed fan: 76.3 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 955/1689 BTU/hr (1007.53/1781.9 kJ/hr)
Voltage: 100 - 120 / 200 - 240 VAC rated -48 to -60 VDC, rated (depending on power supply chosen)
Maximum power rating: 1800 W
Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected.
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety

UL 60950-1; CAN/CSA 22.2 No. 60950-1; IEC 60950-1; EN 60950-1; FDA 21 CFR Subchapter J; AS/NZS 60950-1; RoHS Compliance EN 50581

Emissions

VCCI Class A; EN 55022 Class A; CISPR 22 Class A; IEC/EN 61000-3-2; IEC/EN 61000-3-3; ICES-003 Class A; AS/NZS CISPR 22 Class A; FCC (CFR 47, Part 15) Class A; ETSI EN 300
386

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; out-of-band management (serial RS-232C); SNMP Manager; Telnet; terminal interface (serial RS-232C); modem interface; IEEE 802.3 Ethernet MIB; Ethernet Interface MIB

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JG841A:

JD109A HPE X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HPE X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HPE X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HPE X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD115A HPE X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD103A HPE X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD093B HPE X130 10G SFP+ LC LRM Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG234A HPE X130 10G SFP+ LC ER 40km Transceiver

JL250A HPE X130 10G SFP+ LC LH80 tunable Transceiver

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

JL251A HPE X140 40G QSFP+ LC BiDi 100m MM Transceiver

JL306A HPE X140 40G QSFP+ LC ER4 40km SM Transceiver

JG881A HPE X150 100G CXP MPO SR 100m Multimode Transceiver

Các loại cable DAC HPE - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JG841A:

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

JL290A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 7m Active Optical Cable

JL291A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 10m Active Optical Cable

JL292A HPE X2A0 10G SFP+ to SFP+ 20m Active Optical Cable

JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG882A HPE X2A0 100G CXP CXP 10m Active Optical Cable

JG883A HPE X2A0 100G CXP CXP 30m Active Optical Cable

JL287A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 7m Active Optical Cable

JL288A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 10m Active Optical Cable

JL289A HPE X2A0 40G QSFP+ to QSFP+ 20m Active Optical Cable

Các loại module HPE sử dụng cho switch HPE JG841A:

JG842A HPE FlexFabric 7910 7.2Tbps Fabric/Main Processing Unit

JH001A HPE FlexFabric 7910 2.4Tbps Fabric/Main Processing Unit

JG683B HPE FlexFabric 7900 12-port 40GbE QSFP+ FX Module

JG845A HPE FlexFabric 7900 24-port 1/10GbE SFP+ FX Module

JH002A HPE FlexFabric 7900 2-port 100GbE CXP/6-port 40GbE QSFP+/4-port 10GbE SFP+ FX Module

Các loại nguồn HPE sử dụng cho switch HPE JG841A:

JG840A HPE FlexFabric 7900 1800w AC Power Supply Unit

Các loại fan tray HPE sử dụng cho switch HPE JG841A:

JG684A HPE FlexFabric 7904 Front (Port Side) to Back (Power Side) Airflow Fan Tray

JG839A HPE FlexFabric 7904 Back (Power Side) to Front (Port Side) Airflow Fan Tray

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexNetwork 7900 Switch Series:

JG682A HPE FlexFabric 7904 Switch Chassis

JG841A HPE FlexFabric 7910 Switch Chassis

★ Sản phẩm JG841A có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JG841A CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JG841A có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JG841A cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JG841A có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JG841A chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG841A ?

Có 1 bình luận:
H
Hòa
Switch HPE JG841A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
23 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch HPE JG841A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.