Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back Switch chính hãng chất lượng tốt giá rẻ tại Hà Nội

Mã sản phẩm: JL313A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị mạng HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back Switch

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE Altoline 6941 Switch Series. Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A cung cấp 32 QSFP+ 40GbE ports để kết nối, sử dụng trong các mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ, các trung tâm dữ liệu..... Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JL313A sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JL313A:

I/O ports and slots

32 QSFP+ 40GbE ports

Additional ports and slots

1 RJ-45 serial console port

1 RJ-45 out-of-band management port

1 USB 2.0

Power supplies

2 power supply slots

1 minimum power supply required

includes: 2 x PSUs

Fan tray

5 fan tray slots

Switch comes with five (5) fan trays (port to power airflow)

Physical characteristics

Dimensions: 17.26(w) x 20.28(d) x 1.71(h) in (43.84 x 51.51 x 4.34 cm)
Weight: 21.27 lb (9.65 kg)

Memory and processor

Intel Atom C2538 quad-core x86 processor @ 2.4 GHz, 8 GB DDR3 SDRAM; storage: mSATA SSD (Optional); Packet buffer size: 12 MB, 8 GB NAND flash

Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

40 Gbps Latency > .6 µs

ThrougHPEut up to 1440 Bpps
Switching capacity: 2560 Gbps
Routing table size 64000 entries (IPv4), 20000 entries (IPv6)
MAC address table size 320000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 104°F (0°C to 40°C)
Operating relative humidity: 10% to 90%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 59.8 dB, High-speed fan: 74.4 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Maximum heat dissipation 955/1689 BTU/hr (1007.53/1781.9 kJ/hr)
Voltage: 90 - 264 VAC, rated -40 to -75 VDC, rated (depending on power supply chosen)
Maximum power rating: 282 W
Idle power: 267 W
Idle power is the actual power consumption of the device with no ports connected.
Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated.

Safety

cUL Certified; EN 60950; EN 55022 Class A; VCCI Class A; ROHS Compliance; FCC Class A: Regulations for Radio Frequency Devices for Electromagnetic Compliance; UL

Emissions

FCC part 15 Class A; EN 55022 Class A; VCCI

Management Command-line interface; Out-of-band management; SNMP manager; Telnet; FTP

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JL313A:

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD092B HPE X130 10G SFP+ LC SR Transceiver

JD094B HPE X130 10G SFP+ LC LR Transceiver

JG915A HPE X130 10G SFP+ LC LH 80km Transceiver

JG661A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

JG325B HPE X140 40G QSFP+ MPO SR4 Transceiver

JG709A HPE X140 40G QSFP+ MPO MM 850nm CSR4 300m Transceiver

Các loại cable DAC HPE - Direct attack copper sử dụng cho switch HPE JL313A:

JG326A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 1m Direct Attach Copper Cable

JG327A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG328A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ QSFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JG329A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 1m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG330A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Direct Attach Copper Splitter Cable

JG331A HPE FlexNetwork X240 40G QSFP+ to 4x10G SFP+ 5m Direct Attach Copper Splitter Cable

JD095C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 0.65m Direct Attach Copper Cable

JD096C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 1.2m Direct Attach Copper Cable

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable

JG081C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 5m Direct Attach Copper Cable

JC784C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ SFP+ 7m Direct Attach Copper Cable

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE Altoline 6941 Switch Series:

JL313A HPE Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back Switch

JL314A HPE Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Back-to-Front Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL313A ?

Có 10 bình luận:
G
Giang
Mình cần module X120 chạy cho HPE JL313A báo giúp mình mã có sẵn nhé .
6 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Cnttshop đang sẵn mã hàng JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver chạy cho Thiết bị switch HPE JL313A  ah

h
hương
Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A Altoline hỗ trợ mấy nguồn vậy admin ?
6 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A Altoline hỗ trợ 2 slots nguồn bạn nhé.

K
Khang
JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable chyaj cho Jl313A sẵn hàng không shop?
6 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

JD097C HPE FlexNetwork X240 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper Cable hoàn toàn tương thích với switch JL313A nhé.

D
Dũng
Thiết bị mạng HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back Switch giao diện cổng như nào vậy bạn nhỉ?
6 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng HPE JL313A Altoline 6941 hỗ trợ cổng như sau ah: 

I/O ports and slots

32 QSFP+ 40GbE ports

Additional ports and slots

1 RJ-45 serial console port

1 RJ-45 out-of-band management port

1 USB 2.0

Liên
Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A hỗ trợ làm core switch được không nhỉ ?
6 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng , bạn hoàn toàn có thể cấu hình làm core switch.

L
Linh
Switch HPE JL313A bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch HPE JL313A bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

P
Phúc
Sản phẩm Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back này bảo hành trong bao lâu?
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back bảo hành 12 tháng tại Cnttshop bạn nhé.

H
Trần Hải
Báo giá giúp mình con Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back .
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã báo giá Switch HPE JL313A Altoline 6941 qua mail, liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) đẻ được hỗ trợ giá tốt nhất.

B
Bình
Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ switch này shop có chế độ bảo hành 24 tháng không nhỉ
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ switch  được bảo hành 12 tháng tại Cnttshop bạn nhé.

T
Thành
Báo giá giúp mình sản phẩm Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back qua mail nhé
3 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch HPE JL313A Altoline 6941 32QSFP+ x86 ONIE AC Front-to-Back  đã được gửi báo giá qua mail, bạn check inbox nhé. Chi tiết liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.