Switch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI

Thiết bị chuyển mạch HPE FlexNetwork 5120 48G SI Switch thiết bị mạng HPE JE072B chính hãng chất lượng tốt giá tốt tại Hà Nội

Mã sản phẩm: JE072B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI Switch

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JE072B ​ sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B

Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE FlexNetwork 5120 48G SI Switch thiết bị mạng HPE JE072B chính hãng chất lượng tốt giá rẻ tại Hà Nội

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JE072B:

I/O ports and slots

48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only

4 fixed Gigabit Ethernet SFP ports

Additional ports and slots 1 RJ-45 serial console port
Physical characteristics

Dimensions: 17.3(w) x 10.24(d) x 1.72(h) in (43.94 x 26.0 x 4.37 cm) (1U height)
Weight: 11.02 lb (5 kg)

Memory and processor 128 MB flash, 128 MB SDRAM; Packet buffer size: 1 MB
Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

1000 Mb Latency < 3 µs
ThrougHPEut up to 77.4 Mpps
Switching capacity: 104 Gbps
Routing table size 32 entries (IPv4)
Routing table size 8192 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 122°F (0°C to 50°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Pressure: 42.2 dB, Low-speed fan: 42.2 dB, High-speed fan: 50 dB; ISO 7779

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum heat dissipation 204 BTU/hr (215.22 kJ/hr)
Maximum power rating: 59.8 W
Idle power: 25.7 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products-Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; Anatel; ULAR; GOST; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; NOM; ROHS Compliance
Emissions

FCC part 15 Class A; VCCI Class A; EN 55022 Class A; CISPR 22 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; ETSI EN 300 386 V1.3.3; AS/NZS CISPR 22 Class A; EN 61000-3-2; EN 61000-3-3; EN 61000-4-2; EN 61000-4-3; EN 61000-4-4; EN 61000-4-5; EN 61000-4-6; EN 61000-4-11; EN 61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; SNMP Manager

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JE072B:

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

Các loại nguồn HPE sử dụng cho switch HPE JE072B:

JG136A HPE RPS1600 Redundant Power System

JG137A HPE RPS1600 1600W AC Power Supply

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexNetwork 5120 SI Switch Series:

JG309B HPE 5120 8G PoE+ (180W) SI Switch

JG310B HPE 5120 8G PoE+ (65W) SI Switch

JE072B HPE 5120 48G SI Switch

JE073B HPE 5120 16G SI Switch

JE074B HPE 5120 24G SI Switch

JG091B HPE 5120 24G PoE+ (370W) SI Switch

★ Sản phẩm JE072B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JE072B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JE072B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JE072B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JE072B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JE072B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JE072B ?

Có 10 bình luận:
A
Công Anh
Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B hành này sẵn kho HN không, bên bạn ở đâu mình qua xem trực tiếp?
7 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn qua địa chỉ của Cnttshop cơ sở Hà Nội tại : Liền kề 3, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam. 

Lệ
JE072B HPE FlexNetwork 5120 mình cần hỗ trợ cài đặt, bên shop báo giá nhé.
7 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

JE072B HPE FlexNetwork 5120 do Cnttshop phân phối sẽ được hỗ trợ cài đặt cơ bản miễn phí qua teamview ah. Ngoài ra nếu bạn cần hỗ trợ tận nơi sẽ có phụ phí. 

H
Hằng
Thiết bị chuyển mạch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI Switch có dùng được module 10G không vậy shop?
7 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI hỗ trợ 48 cổng đồng 1G và 4 quang 1G vì vậy không dùng được module 10G bạn nhé.

U
Uyên
HPE JE072B ram và plash sao nhỉ bạn ?
7 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Bạn tham khảo ram và plash của HPE JE072B tại đây :

Memory and processor 128 MB flash, 128 MB SDRAM; Packet buffer size: 1 MB
Quyền
Cho xin mã nguồn chạy cho Switch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI ?
7 ngày
H
Vũ HằngQuản trị viên

Các loại nguồn HPE sử dụng cho switch HPE JE072B:

JG136A HPE RPS1600 Redundant Power System

JG137A HPE RPS1600 1600W AC Power Supply

H
Hương
Thiết bị chuyển mạch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI Switch bảo hành 24 tháng không shop?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch JE072B HPE FlexNetwork 5120 do Cnttshop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé. Bạn liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để nhận báo giá bảo hành 24 tháng ạ

Q
Quyên
Switch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI báo giá giúp mình nhé
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ báo giá Switch JE072B HPE qua mail bạn check inbox nhé, liên hệ 08623223559 ( Ms Hằng ) để được báo giá tốt nhất.

T
Thành
Switch JE072B HPE FlexNetwork 5120 48G SI thông số kỹ thuật như nào admin?
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Nhân viên kinh doanh đã liên hệ gửi datasheet JE072B HPE FlexNetwork 5120 qua mail bạn check inbox ah, liên hệ 0862323559 (Ms Hằng) để được hỗ trợ thông tin tốt nhất nhé.

H
Hồng
Switch HPE JE072B bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Switch HPE JE072B bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

J
Jack
Thiết bị chuyển mạch HPE JE072B được bảo hành thế nào vậy shop, thời gian, địa điểm.
1 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Thiết bị mạng HPE JE072B được bảo hành 12 tháng tại Cnttshop theo địa chỉ: LK3 Thống nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, HN

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.