Switch JG303B HPE FlexNetwork 3600 24 SFP v2 EI

Thiết bị chuyển mạch HPE FlexNetwork 3600 24 SFP v2 EI Switch thiết bị mạng HPE JG303B chất hãng giá tốt tại Hà Nội

Mã sản phẩm: JG303B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Thiết bị chuyển mạch JG303B HPE FlexNetwork 3600 24 SFP v2 EI Switch

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả sản phẩm

Thiết bị chuyển mạch HPE JG303B được thiết kế để hoạt động phù hợp cả 3 lớp mạng (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng HPE FlexNetwork 3600 EI Switch Series.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG303B được tăng cường bảo mật bằng cách sử dụng các công nghệ virtual LANs, link aggregation, hoặc IGMP Snooping boost uplink performance, và loop prevention enhances network reliability. Switch HPE JG303B ​ sử dụng điện AC 220V.

Thiết bị chuyển mạch HPE JG303B

Thiết bị chuyển mạch HPE JG303B  cho phép dễ dàng quản lý ngay cả bởi người dùng không biết kỹ thuật thông qua giao diện Wed trực quan, hỗ trợ HTTP và HTTP Secure (HTTPS)

Thiết bị chuyển mạch HPE JG303B  được thiết kế theo chuẩn EIA 1U phù hợp với tất cả các loại tủ rack hoặc gắn trên tường.

Thông số kỹ thuật chi tiết của thiết bị chuyển mạch​ HPE JG303B:

I/O ports and slots

24 SFP 100 Mbps ports

4 SFP 1000 Mbps ports

2 dual-personality 1000 Mbps ports; Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only (IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T)

Additional ports and slots 1 RJ-45 serial console port
Physical characteristics

Dimensions:17.32(w) x 10.24(d) x 1.72(h) in (43.99 x 26.01 x 4.37 cm) (1U height)
Weight:11.02 lb (5 kg)

Memory and processor 256 MB SDRAM; Packet buffer size: 2 MB, 128 MB flash
Mounting and enclosure wall, desktop and under table mounting
Performance

100 Mb Latency < 6 µs (64-byte packets)
1000 Mb Latency < 5 µs (64-byte packets)
ThrougHPEut up to 9.5 Mpps
Switching capacity: 12.8 Gbps
Switch fabric speed 27.5 Gbps
Routing table size 12000 entries (IPv4)
MAC address table size: 32000 entries

Environment

Operating temperature: 32°F to 122°F (0°C to 50°C)
Operating relative humidity: 5% to 95%, noncondensing
Nonoperating/Storage temperature:-40°F to 158°F (-40°C to 70°C)
Nonoperating/Storage relative humidity:5% to 95% @ 140°F (60°C)
Acoustic: Low-speed fan: 43.5 dB, High-speed fan: 50.1 dB

Electrical characteristics

Frequency: 50/60 Hz
Voltage: 100 - 240 VAC, rated
Maximum heat dissipation 205 BTU/hr (216.27 kJ/hr)
Maximum power rating: 60 W
Notes: Maximum power rating and maximum heat dissipation are the worst-case theoretical : maximum numbers provided for planning the infrastructure with fully loaded PoE (if equipped), 100% traffic, all ports plugged in, and all modules populated

Safety UL 60950-1; EN 60825-1 Safety of Laser Products-Part 1; EN 60825-2 Safety of Laser Products-Part 2; IEC 60950-1; CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1; EN 60950-1/A11; FDA 21 CFR Subchapter J; ROHS Compliance
Emissions

FCC part 15 Class A; VCCI Class A; EN 55022 Class A; CISPR 22 Class A; ICES-003 Class A; ANSI C63.4 2003; ETSI EN 300 386 V1.3.3; AS/NZS CISPR22 Class A; EN 61000-3-2; EN 61000-3-3; EN 61000-4-2; EN 61000-4-3; EN 61000-4-4; EN 61000-4-5; EN 61000-4-6; EN 61000-4-11; EN 61000-3-2:2006; EN 61000-3-3:1995 +A1:2001+A2:2005; EMC Directive 2004/108/EC; FCC (CFR 47, Part 15) Class A

Management IMC - Intelligent Management Center; command-line interface; Web browser; SNMP Manager

Các loại Module quang HPE được sử dụng cho switch HPE JG303B:

JD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HPE X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD098B HPE X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HPE X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD089B HPE X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD061A HPE X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HPE X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HPE X125 1G SFP LC LH70 Transceiver

JD100A HPE X115 100M SFP LC BX 10-U Transceiver

JD101A HPE X115 100M SFP LC BX 10-D Transceiver

JD090A HPE X110 100M SFP LC LH40 Transceiver

JD091A HPE X110 100M SFP LC LH80 Transceiver

Các loại nguồn HPE sử dụng cho switch HPE JG303B:

JG136A HPE RPS1600 Redundant Power System

JG137A HPE RPS1600 1600W AC Power Supply

JD183A HPE RPS 800 Redundant Power Supply

Quý khách có thể tham khảo thêm các dòng switch HPE FlexNetwork 3600 EI Switch Series:

JG299B HPE FlexNetwork 3600 24 v2 EI Switch

JG300B HPE FlexNetwork 3600 48 v2 EI Switch

JG301C HPE FlexNetwork 3600 24 PoE+ v2 EI Switch

JG302C HPE FlexNetwork 3600 48 PoE+ v2 EI Switch

JG303B HPE FlexNetwork 3600 24 SFP v2 EI Switch

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JG303B ?

Có 2 bình luận:
H
Hằng
Switch JG303B HPE FlexNetwork 3600 24 SFP v2 EI mình làm dự án tháng 5, bên shop đặt thế nào?
2 tháng
H
Vũ HằngQuản trị viên

Để biết thêm thông tin hàng hóa Switch JG303B HPE  bạn liên hệ 0862 323 559 (Ms Hằng) để hỗ trợ sản phẩm tốt nhất nhé,

D
Đạt
Chào shop! Báo giá cho mình 1 chiếc switch HPE JG303B vào mail nhé
2 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của 1 chiếc switch HPE JG303B đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.