WS-G5487 Cisco 1000Base-ZX extended reach GBIC (singlemode)

Module quang Cisco WS-G5487 1000Base-ZX 1550nm extended reach GBIC singlemode SMF

Mã sản phẩm: WS-G5487
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco WS-G5487 1000Base-ZX extended reach GBIC (singlemode)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco WS-G5487 1000Base-ZX 1550nm extended reach GBIC singlemode SMF

Cisco WS-G5487 1000Base-ZX extended reach GBIC (singlemode)

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-G5487 ?

Có 4 bình luận:
Q
Huy Quảng
Module quang Cisco WS-G5487 1000Base-ZX 1550nm extended reach GBIC singlemode SMF dùng được cho những dòng switch nào shop? Tư vấn cho mình với 09878988***
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Bên em chuyên phân phối Module Quang Cisco giá tốt. Nhân viên kỹ thuật sẽ liên hệ tư vấn tới anh, cảm ơn anh!

T
Xuân Toàn
Cisco WS-G5487 1000Base-ZX extended reach GBIC (singlemode) sẵn hàng không bạn? Mình muốn qua trực tiếp văn phòng bạn xem hàng có được không ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối modue quang Cisco gia tốt nhất thị trường, hàng sẵn trong kho. Anh đến văn phòng em tại: BT Liền Kề 03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội anh nhé!

A
Lan Anh
Module WS-G5487 được bảo hành bao lâu shop? Giao hàng vào HCM thì mấy ngày mình nhận được? Báo giá nhanh qua zalo số 097866*** giúp mình. Thanks
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào chị!
Bảng báo giá Module WS-G5487 đã được gửi vào zalo của chị, chị vui lòng check inbox để biết được thông tin. Cảm ơn chị!

H
Mr Hữu
Bạn ơi, Module quang Cisco WS-G5487 1000Base-ZX 1550nm extended reach GBIC singlemode SMF còn hàng không? Báo giá cho mình 4 chiếc vào mail saleit9**@gmail.com
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
CNTTShop phân phối Module quang Cisco WS-G5487 giá tốt, trên toàn quốc hàng sẵn trong kho. Bảng báo giá 4 chiếc đã được gửi vào mail của chị, chị vui lòng check mail để biết được thông tin! Came ơn chị!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.