WS-X6848-SFP-2TXL Cisco Catalyst 6500 48 Ports GigE Mod: fabric-enabled with DFC4XL

Cisco WS-X6848-SFP-2TXL Catalyst 6800 Series 48 Ports 1 Gigabit SFP Fiber Ethernet Module with DFC4XL
Mã sản phẩm: WS-X6848-SFP-2TXL
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Cisco WS-X6848-SFP-2TXL Catalyst 6500 48-port GigE Mod: fabric-enabled with DFC4XL

Cisco Part Number              : WS-X6848-SFP-2TXL
Cisco Spare Part Number    : WS-X6848-SFP-2TXL=
Bảo hành                              : 12 tháng
List Price                              : $35,000
Giá Bán                                 : Liên hệ

Made In                                : Asia
Stock                                    : Liên hệ

Cisco WS-X6848-SFP-2TXL Catalyst 6800 Series 48-Port 1 Gigabit SFP Fiber Ethernet Module with DFC4XL

Cisco WS-X6848-SFP-2TXL Catalyst 6500 48-port GigE Mod: fabric-enabled with DFC4XL

Module quang sử dụng cho Cisco WS-X6848-SFP-2TXL

SFP

GLC-SX-MM

1000BASE-SX SFP (multimode only) Dual LC connector

GLC-ZX-SM

1000BASE-ZX SFP (single mode only) Dual LC connector

GLC-LH-SM

1000BASE-LX SFP (single mode only) Dual LC connector

GLC-T

1000BASE-T SFP (copper twisted pair) RJ-45 connector

CWDM-SFP-1470=*

Cisco CWDM SFP 1470 nm; Gigabit Ethernet and 1G/2G FC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-X6848-SFP-2TXL ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.