194JN Dell Networking SFP+ Optical 10GBase-ER 1550nm 40km SMF LC duplex Transceiver

Phân phối module quang Dell Networking 194JN SFP+ Optical 10GBase-ER 1550nm 40km SMF LC duplex Transceiver dùng cho Networking N3024, N3024F, N3024P, N3048, N3048P
Mã sản phẩm: 194JN
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Dell 194JN Networking SFP+ Optical 10GBase-ER 1550nm 40km SMF LC duplex Transceiver

Manufacturer Part: 194JN
Dell Part                : 407-BBOV
List Price               : $6577
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 194JN được thiết kế theo chuẩn SFP+ 10GBASE-ER để có thể mở rộng phạm vi kết nối mạng lên tới 40km. Bộ thu phát cung cấp kết nối 10 Gbe sử dụng đầu kết nối LC Duplex có thể cắm nóng vào thiết bị Dell mà không cần tắt hoặc khởi động lại.

Phân phối module quang Dell 194JN Networking SFP+ Optical 10GBase-ER 1550nm 40km SMF LC duplex Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 194JN được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 194JN tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 194JN còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 194JN:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-ER
Optical Wave Length 1550 nm
Max Transfer Distance 40 km
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Designed For Networking N3024, N3024F, N3024P, N3048, N3048P

Dell Networking N3024PModule quang Dell 194JN sử dụng cho các thiết bị sau:

  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking N4032
  • Dell Networking N2024
  • Dell Networking C1048P
  • Dell Networking N3024F
  • Dell Networking X4012
  • Dell Networking C9010
  • Networking Z9500
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • Dell Networking Z9100

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #194JN ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.