Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10LR20/I Allied Telesis 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature

AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10LR20/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
AT-SP10LR20/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-SP10LR20/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10LR20/I ?

Có 15 bình luận:
T
Thảo
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km là module single mode hay multi mode vậy ad ơi?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km là module single mode bạn nhé

C
Chinh
Mình cần 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature, báo giá giúp mình nhé
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá của 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature đã gửi vào mail của bạn, bạn check mail giúp mình nhé.

D
Duyên
Chế độ bảo hành của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I ra sao bạn nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé

H
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

T
Thế
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km sẵn hàng không shop?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Nga
0867 155 898
Ms. Thư
0866 966 008

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082