AT-SP10LR20/I Allied Telesis 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature

AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SP10LR20/I
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR20/I Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-SP10LR20/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SP10LR20/I ?

Có 10 bình luận:
D
Đức
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I chạy được cho con switch nào thế ad
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Allied Telesis tương thích với module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

D
Định
đánh giá 5 sao
Mình đang cần 4 chiếc module quang chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00, Allied Telesis AT-SP10LR20/I dùng được không bạn
29 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I chạy cho Core Switch Allied Telesis AT-x530-28GTXm-00 rất ổn định anh ạ

H
Hường
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I có tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu Gbps vậy ad
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I có tốc độ truyền dữ liệu thông thường 10Gbps và tối đa 10.3Gbps bạn nhé

T
Thiện
đánh giá 5 sao
Mình cần mua 20 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km chạy cho AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports, báo giá giúp mình nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km chạy cho thiết bị chuyển mạch AT-x530L-28GTX Allied Telesis 24 Ports 10/100/1000T stackable switch, 4 SFP+ ports em đã gửi qua mail, anh check nhé

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Giá phân phối tốt nhất của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver là bao nhiêu thế ad?
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

T
Thế
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km sẵn hàng không shop?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km sẵn hàng bạn nhé, báo giá tham khảo mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I sử dụng đầu kết nối loại gì thế ad?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

D
Duyên
đánh giá 5 sao
Chế độ bảo hành của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I ra sao bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I bảo hành chính hãng 12 tháng bạn nhé

C
Chinh
đánh giá 5 sao
Mình cần 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature, báo giá giúp mình nhé
2 tháng
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Giá của 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature đã gửi vào mail của bạn, bạn check mail giúp mình nhé.

T
Thảo
đánh giá 5 sao
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km là module single mode hay multi mode vậy ad ơi?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km là module single mode bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.