CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SP10LR20/I Allied Telesis 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature

AT-SP10LR20/I - Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km with SMF industrial temperature Optics Transceiver

✓ Mã sản phẩm: AT-SP10LR20/I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-SP10LR20/I Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Allied Telesis AT-SP10LR20/I

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-SP10LR20/I ?

Có 15 bình luận:
D
Đạt
module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I là module công nghiệp đúng không em?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I là module công nghiệp anh ạ

C
Chiến
Khoảng cách truyền dữ liệu tối đa của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I chỉ được 20km thôi à ad? Nếu khoảng cách lớn hơn thì mình sử dụng module nào?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Khoảng cách truyền dữ liệu tối đa của module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I là 20km thôi bạn nha

T
Trâm
Báo giá giúp em 20 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km ad nhé
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 10GER 1310 nm long-haul, 20 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Lâm
Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature sẵn hàng không bạn?
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I 1310 nm, 20 km, SMF industrial temperature sẵn hàng bạn nhé, bạn cần mấy chiếc?

A
Thuỳ Anh
Em cần 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I, báo giá tốt ad nhé
2 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 10 chiếc module quang Allied Telesis AT-SP10LR20/I mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370