CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-SPLX10 Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310 nm, 10 km Transceiver

Phân phối AT-SPLX10 Giá Tốt - Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km Optics Transceiver

Mã sản phẩm: AT-SPLX10
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SPLX10 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SPLX10 ?

Có 13 bình luận:
D
Diệu
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 sẵn hàng không shop?
10 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

G
Giao
Em xin báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX SFP, LC, Single Mode SMF, 1310 nm, 10 km với ad
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Allied Telesis AT-SPLX10 1000LX Se SMF, 13FP, LC, Single Mod10 nm, 10 km mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Ngọc
Module quang Allied Telesis AT-SPLX10 giá tốt nhất bên bạn phân phối là bao nhiêu?
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTShop phân phối module quang Allied Telesis AT-SPLX10 giá rẻ nhất trên thị trường, báo giá tốt nhất em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em nhé

D
Đương
Module Allied Telesis AT-SPLX10 được bảo hành bao lâu vậy bạn
6 tháng
0
0Quản trị viên

Module Allied Telesis AT-SPLX10 được bảo hành 12 tháng ạ.

A
Hải An
Báo giá tốt nhất module Allied Telesis mã này cho mình nhé, mình đang cần hàng sl lớn
6 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Dạ em đang liên hệ để tư vấn và báo gía tốt nhất tới anh đó ạ, anh vui lòng nghe máy ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370