Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m

Phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M (QSFP 100G CU2M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 2 met direct attach copper cable chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QSFP-100G-CU2M
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 2 met direct attach copper cable

Cisco Product #      : QSFP-100G-CU2M=
List Price:                 : $325

Cisco Part Number : QSFP-100G-CU2M
Bảo hành                  : 12 tháng 1 đổi 1

Cable Cisco QSFP-100G-CU2M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 100GBASE-CR4 với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 2m. Cable DAC QSFP-100G-CU2M hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-100G-CU2M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-CU2M được cắm vào. 

Xem Datashee le DAC Cisco QSFP-100G-CU2M

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 2 met direct attach copper cableHình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-100G-CU2M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 2m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance:

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-CU2M ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.