Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m

Phân phối Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M (QSFP 100G CU2M) 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 2 met direct attach copper cable chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: QSFP-100G-CU2M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive, 2 met direct attach copper cable

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cable Cisco QSFP-100G-CU2M là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng hai đầu kết nối QSFP sử dụng giao thức 100GBASE-CR4 với tốc độ 100Gbps, có chiều dài 2m. Cable DAC QSFP-100G-CU2M hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-100G-CU2M vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt  hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-100G-CU2M được cắm vào. 

Xem Datashee le DAC Cisco QSFP-100G-CU2M

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M rất thích hợp cho những kết nối ở khoảng cách ngắn như trong tủ Rack hay trong 1 Datacenter... Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M có thể dễ dàng phân luồng và không bị nhiễu sóng điện từ nên Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M rất thích hợp cho các trung tâm dữ liệu có mật độ tủ Rack cao hay cần sử dụng nhiều kết nối với tốc độ cao.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M

Hình Ảnh: Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 

Thông số kỹ thuật:

Cisco Genuine QSFP-100G-CU2M Vendor Name Cisco
Connector Type QSFP28 to QSFP28 Max Data Rate 100Gbps
Cable Type Passive Copper Cable Wire AWG 30AWG
Cable Length 2m Jacket Material PVC(OFNR)
Temperature 0 to 70°C (32 to 158°F)

Regulatory and Standards Compliance:

Standards:

-   SFF-8665: QSFP+ 28 Gb/s 4X Pluggable Transceiver Solution (QSFP28) - Rev 1.8 May 10, 2013

-   SFF-8636: Common Management Interface - DRAFT Rev 1.9 May 12, 2014

-   802.3-2012 IEEE Standard for Ethernet

-   IEEE 802.3ba Amendment of IEEE Std 802.3-2012

-   IEEE 802.3bm Amendment of IEEE Std 802.3-2012 (D3.1, 1st August 2014)

-   GR-20-CORE: Generic Requirements for Optical Fiber and Optical Fiber Cable

-   GR-326-CORE: Generic Requirements for Single-Mode Optical Connectors and Jumper Assemblies

-   GR-468-CORE: Generic Requirements for Optoelectronic Devices Used in Telecommunications Equipment

-   GR-1435-CORE: Generic Requirements for Multifiber Optical Connectors

-   RoHS 6

Safety:

-   Cable jacket of QSFP copper modules is UL E116441 Compliant

-   QSFP copper cables are ELV compliant

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:

  • Cisco Nexus 2000 Series
  • Cisco Nexus 3000 Series
  • Cisco Nexus 3100 Series
  • Cisco Nexus 3200 Series
  • Cisco Nexus 5000 Series
  • Cisco Nexus 6000 Series
  • Cisco Nexus 7000 Series
  • Cisco Nexus 9000 Series (Modular 9500)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300)
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9200) NX-OS Mode
  • Cisco Nexus 9000 Series (Fixed 9300) ACI Mode
  • Catalyst 6500 Series
  • Catalyst 6800 Series
  • Catalyst 3850 Series
  • Cisco Unified Computing System
  • CRS Router
  • ASR 9000 Series Router
  • NCS 6000 Router
  • NCS 1002 Router

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-100G-CU2M ?

Có 11 bình luận:
N
Ngân
Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m dùng được cho thiết bị chuyển mạch nào thế ad?
28 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU1M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 1m dùng đầu kết nối  QSFP28 to QSFP28 bạn nhé

D
Ngọc Dung
Bạn ơi, Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M có sử dụng được cho thiết bị của Cisco Nexus 9000 Series không ạ?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M dùng cho Cisco Nexus 9000 Series ok bạn nhé.

Minh Thư
Báo giá gấp giúp em 10 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m, hàng giao tại Hải Phòng. Gấp gấp ạ.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 10 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m đã được gửi vào mail, bạn check mail nhé.

B
Phan Vinh Bính
Shop ơi, đang dịch bệnh thế này bên mình có CPN vào Đà Nẵng được không? Mình cần mua 2 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M . Gấp shop nhé.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình vẫn CPN bình thường bạn nhé. Báo giá 2 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M đã được gửi vào mail bạn rồi ạ.

Hoài Phương
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M bảo hành 12 tháng à shop? Báo giá giúp mình 3 cái giao tại HCM với.
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Hi bạn, Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M bảo hành 12 tháng, bên mình đã gửi báo giá vào mail, bạn check nhé.

Q
QuỳnhTrân
Báo giá giúp mình 5 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M dùng cho Switch Cisco Nexus N9K-C9364C
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình đã gửi báo giá 5 cái Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M dùng cho Switch Cisco Nexus N9K-C9364C, bạn check mail nhé.

T
Phước Thiện
Bạn cho mình hỏi, Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M dùng được cho dòng Cisco Nexus 2000 Series không ạ?
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Chào bạn, Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M dùng được cho  dòng Cisco Nexus 2000 Series bạn nhé.

Q
Quan
Mình đang tìm mua module quang dùng cho con N3K-C31108TCV-32T Nexus 31108TCV-32T, 32 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports, không biết Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M có chạy được cho nó không ad?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M tương thích với thiết bị chuyển mạch doanh nghiệp Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T nhé bạn.

T
Thư
Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m này giá thế nào Shop? bảo hành bảo lâu?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Cáp DAC Cisco QSFP-100G-CU2M được bảo hành chính hãng 1 năm. CNTTShop đã gửi báo giá qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

H
Mr Hào
Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M 100GBASE-CR4 QSFP Passive 2m hàng sẵn kho không ạ? Mình ở gần cty bạn, có gì mình ghé qua mua luôn 0967567***
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU2M, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.