EX2016M-P Switch Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink

Phân Phối Thiết bị chuyển mạch Cambium cnMatrix Switch EX2016M-P Giá Tốt, cung cấp 86 Gbps throughput, 2 SFP+ Uplink ports, 8 10/100/1000 Ports, 14 PoE+ Enabled Ports (802.3af/at) 240W chính hãng, bảo hành chính hãng 5 năm.

Mã sản phẩm: EX2016M-P
Tình trạng: Còn Hàng
EX2016M-P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX2016M-P
Switch Cambium EX2016M-P
MXEX2016MxPA00 Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX2016M-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 8 x 1 Gbps + 6 x 2.5 Gbps + 2 x SFP+, no power cord
#MXEX2016MxPA00

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

SFP-10G-SR Module quang SFP Cambium SFP-10G-SR 10G SFP+ MMF SR Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-SR

List Price: Updating...

SFP-10G-LR Module quang SFP Cambium SFP-10G-LR 10G SFP+ SMF LR Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-LR

List Price: Updating...

SFP-10G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-10G-Copper 10G Base-T (RJ45) SFP Transceiver. 0ºC to 70ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-Copper

List Price: Updating...

Option
MX-EXTXFULLA-1 Tai bắt rack Cambium Rack Ears MX-EXTXFULLA-1 cnMatrix rack mount kit: Full-width switch
#MX-EXTXFULLA-1

List Price: Updating...

N000900L092A Cambium Power Cord N000900L092A AC line cord, US Type B, 15A, 1.2 m C13 connector
#N000900L092A

List Price: Updating...

Switch Cambium EX2016M-P

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng cnMatrix Switch Cambium EX2016M-P là các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn miễn phí qua cloud, CLI, hoặc thông qua ứng dụng cnMaestro cung cấp đầy đủ các khả năng của Layer 2 và Layer 3 với bảo mật truy cập nâng cao. 

EX2016M-P Datasheet

Cambium cnMatrix EX2016M-P cung cấp 6 cổng multi Gigabit lên tới 2.5 Gbps cung cấp các kết nối Uplink với băng thông cao như kết nối tới controller, các thiết bị wifi 6 hoặc uplink lên hệ thống core switch.

cnMatrix Switch EX2016M-P

Thông số kỹ thuật cnMatrix Switch EX2016M-P

Description

Specifications

Performance

Throughput

86 Gbps

Non-Blocking Throughput

yes

Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets)

120

10/100/1000 Ports

8

2.5G Ports

6

Uplink Ports

2 SFP+

PoE+ Enabled Ports (802.3af/at)

14

Internal Fans

2

Reset Button

Yes

MAC Address Table Size

16K

Flash Storage

128MB

DRAM

512MB

VLANs

4K

Port Based VLANs

4K

LACP/Trunking

8 LAGs/ 8 links per LAG

Power Supply

100-240VAC

Max Switch Power (with Traffic)

26.76W

MTBF (Hours)

385,242

Weight

3.6 kg (7.93 lb)

Dimensions 44 x 4.4 x 25 cm (17.3 x 1.75 x 9.85 in)
CPU Speed 800Mhz
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
PoE+ Power Budget 240W
PoE+ Voltage 54V
Max PoE+ Power Per Port 30W, 60W
Acoustic Noise dBA Per Switch (Ambient Temperature) 44.4dB - < 33°C, 46.9dB - 30°C-40°C, 49.3dB - >43°C
Temperature Ranges -0°C to +50°C (+32°F to +122°F)
Operating Humidity +55° at 95% RH
Storage Temperature -40°C to +70°C (-40°F to +158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2016M-P ?

Có 7 bình luận:
L
Lăng
báo mình mấy cái module quang 1G dùng cho Switch Cambium EX2016M-P cnMatrix EX2016M-P
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

bạn có thể dùng các module quang tương thích bên mình  cho Switch Cambium EX2016M-P  như SFP-1G-MM, SFP-1G-20KM

G
Giỏi
Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX2016M-P cnMatrix EX2016M-P 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink bao gồm những gì vậy bạn
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

Phụ kiện đi kèm theo thiết bị chuyển mạch Cambium EX1010-P cnMatrix EX1010-P  Ethernet PoE Switch 8 port bao gồm: dây nguồn, bộ rackmount kit, sách hướng dẫn

D
Duyên
cho mình hỏi thời gian bảo hành của switch cambium EX2016M-P cnMatrix EX2016M-P 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink là bao lâu vậy?
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

 switch cambium EX2016M-P cnMatrix EX2016M-P 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink được bảo hành 05 năm chính hãng

C
Chung
một cong switch cambium EX2016M-P Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink thì cấp nguồn POE cho mấy wifi cambium E600 vậy shop
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

Switch cambium EX2016M-P có mức công suất POE+ là 240W, do vậy nó có thể cấp nguồn POE cho 12 wifi  cambium E600

T
Trường
cho hỏi công suất nguồn POE của Switch Cambium EX2016M-P Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink bao nhiêu watt vậy
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

công suất nguồn POE của Switch Cambium EX2016M-P Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink là 240W

H
Hưng
tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX2016M-P Cambium cnMatrix EX2016M-P có cấu hình trên cloud được không vậy
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

bạn có cấu hình tính năng Zero touch policy based configuration của switch Cambium EX2016M-P trên cloud bình thường nhé

A
Ánh
công ty mình phân phối cambium à, báo giá đại lý cho mình 5 cái switch cambium EX2016M-P Switch Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink
7 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

đúng rồi bạn, công ty mình phân phối cambium, check mail giúp mình đã gửi 5 cái switch cambium EX2016M-P Switch Cambium cnMatrix 8 GE Ports, 14 PoE+ Ports, 2 SFP+ Uplink

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.