CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

cnMatrix EX2052-P Switch Cambium 48 Ports GE PoE+, 4x 10G SFP+ Uplink

Thiết bị chuyển mạch cnMatrix Switch Cambium EX2052-P 176 Gbps throughput, 48 10/100/1000 Ports, 4 SFP+ Uplink, 120 Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets) chính hãng giá tốt, Bảo hành chính hãng 5 năm.

Mã sản phẩm: EX2052-P
Tình trạng: Còn Hàng
EX2052-P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng EX2052-P
Switch Cambium EX2052-P
MXEX2052GxPA00 Thiết bị chuyển mạch Switch Cambium EX2052-P Intelligent Ethernet PoE Switch, 48 x 1 Gbps and 4 SFP+ Fixed 540 - no power cord
#MXEX2052GxPA00

List Price: Updating...

Module Quang SFP
SFP-1G-SX Module quang SFP Cambium SFP-1G-SX 1G SFP MMF SX Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-SX

List Price: Updating...

SFP-1G-LX Module quang SFP Cambium SFP-1G-LX 1G SFP SMF LX Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-LX

List Price: Updating...

SFP-1G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-1G-Copper 1000Base-T (RJ45) SFP Transceiver. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-1G-Copper

List Price: Updating...

SFP-10G-SR Module quang SFP Cambium SFP-10G-SR 10G SFP+ MMF SR Transceiver, 850 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-SR

List Price: Updating...

SFP-10G-LR Module quang SFP Cambium SFP-10G-LR 10G SFP+ SMF LR Transceiver, 1310 nm. -40ºC to 85ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-LR

List Price: Updating...

SFP-10G-Copper Module quang SFP Cambium SFP-10G-Copper 10G Base-T (RJ45) SFP Transceiver. 0ºC to 70ºC (-40°F to 185°F)
#SFP-10G-Copper

List Price: Updating...

Option
MX-EXTXFULLA-1 Tai bắt rack Cambium Rack Ears MX-EXTXFULLA-1 cnMatrix rack mount kit: Full-width switch
#MX-EXTXFULLA-1

List Price: Updating...

N000900L092A Cambium Power Cord N000900L092A AC line cord, US Type B, 15A, 1.2 m C13 connector
#N000900L092A

List Price: Updating...

Switch Cambium EX2052-P

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành : Chính Hãng 5 Năm
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng cnMatrix Switch Cambium EX2052-P là các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn miễn phí qua cloud cung cấp đầy đủ các khả năng của Layer2 và Layer 3 với bảo mật truy cập nâng cao.

EX2052-P Datasheet

Cambium cnMatrix EX2052-P cung cấp 48 cổng Gigabit hỗ trợ PoE+ lên tới 30W trên 1 cổng, với tổng công suất PoE lên tới 400W, và 4 cổng Uplink quang 10 GE cung cấp các kết nối Uplink với băng thông cao như kết nối tới controller, các thiết bị wifi 6 hoặc uplink lên hệ thống core switch.

cnMatrix Switch EX2052-P

Thông số kỹ thuật cnMatrix Switch EX2052-P

Description

Specifications

Throughput

176 Gbps

Non-Blocking Throughput

yes

Forwarding Rate in Mpps (64 Byte Packets)

120

10/100/1000 Ports

48

Uplink Ports

4 SFP+

PoE+ Enabled Ports (802.3af/at)

48

Internal Fans

2

Reset Button

Yes

MAC Address Table Size

16K

Flash Storage

128MB

DRAM

512MB

VLANs

4K

Port Based VLANs

4K

LACP/Trunking

8 LAGs/ 8 links per LAG

Power Supply

100-240VAC

Max Switch Power (with Traffic)

39.24W

MTBF (Hours)

238,063

Weight

5.4kg (11.90 lb)

Dimensions 44 x 4.4 x 35 cm (17.3 x 1.75 x 13.78 in)
CPU Speed 800Mhz
LEDs Per Port Link/Activity, PoE
PoE+ Power Budget 400W
PoE+ Voltage 54V
Max PoE+ Power Per Port 30W
Acoustic Noise dBA Per Switch (Ambient Temperature) 48.5dB - < 33°C, 51.3dB - 30°C-40°C, 54.0dB - >43°C
Temperature Ranges -0°C to +50°C (+32°F to +122°F)
Operating Humidity +55° at 95% RH
Storage Temperature -40°C to +70°C (-40°F to +158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2052-P ?

Có 6 bình luận:
H
Hội
Thiết bị chuyển mạch Cambium EX2052-P cnMatrix EX2052-P Switch Cambium 48 Ports GE PoE+, 4x 10G SFP+ Uplink
11 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

bạn cần mình tư vấn gì về switch cambium EX2052-P phải không?

D
Điệp
cho mình hỏi thời gian bảo hành của switch cambium EX2052-P cnMatrix EX2052-P Switch Cambium 48 Ports GE PoE+, 4x 10G SFP+ Uplink là bao lâu vậy
11 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

 switch cambium EX2052-P cnMatrix EX2052-P Switch Cambium 48 Ports GE PoE+, 4x 10G SFP+ Uplink được bảo hành 05 năm chính hãng

H
Hoài
nếu dùng switch Cambium EX2052-P cnMatrix EX2052-P Switch Cambium 48 Ports GE PoE+, 4x 10G SFP+ Uplink thì có thể cấp nguồn POE cho bao nhiêu bộ phát wifi Cambium E410 bạn
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch Cambium EX2052-P  cnMatrix EX2052-P thì có thể cấp nguồn POE cho 30 bộ phát wifi Cambium E410 bạn à

T
Tịnh
switch cambium cnMatrix EX2052-P Switch Cambium EX2052-P có mấy công quang 10G vậy anh
12 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, switch cambium cnMatrix EX2052-P có 4 cổng quang SFP+ 10G ạ.

U
Uyên
switch Cambium EX2052-P Switch Cambium cnMatrix EX2052-P có mấy nguồn vậy bạn
12 tháng
L
Tuấn LêQuản trị viên

switch Cambium EX2052-P Switch Cambium cnMatrix EX2052-P có duy nhất 01 card nguồn liền đi kèm với thiết bị

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370