Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



C9800-1X100GE Cisco Catalyst 9800-80 1 Port 100 GE Module

Cisco C9800-1X100GE Catalyst 9800-80 1 Port 100 GE QSFP28 Module Card for Cisco C9800-80-K9 Catalyst 9800-80 Wireless Controller

Mã sản phẩm: C9800-1X100GE



CHI TIẾT

Cisco C9800-1X100GE Catalyst 9800-80 1 Port 100 GE Module

Cisco Part Number            : C9800-1X100GE
Cisco Spare Part Number  : C9800-1X100GE=
List Price                            : $

Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : Asia

Cisco C9800-1X100GE Module card cung cấp 1 cổng QSFP28 100GE để mở rộng cho dòng cisco 9800-80 wireless controller

Cisco C9800-1X100GE Catalyst 9800-80 1 Port 100 GE Module

Module quang sử dụng cho module card Cisco C9800-1X100GE

QSFP-100G-SR4-S

Cisco QSFP-100G-SR4-S MPO-12 850-nm 100m MMF transceiver

QSFP-100G-LR4-S

Cisco QSFP-100G-LR4-S 100GBASE-LR4 LC 10km SMF