CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

IE-4010-16S12P Cisco Industrial Switch 12GE SFP, 12GE Copper PoE+, 4GE SFP

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp Cisco IE-4010-16S12P hỗ trợ 12 cổng GE SFP, 12 cổng đồng GE PoE+ và 4 cổng uplink quang GE SFP.

✓ Mã sản phẩm: IE-4010-16S12P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
IE-4010-16S12P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Industrial IE-4010-16S12P.

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Switch Cisco Industrial IE-4010-16S12P.

Option Sử Dụng Cho IE-4010-16S12P

Nguồn dùng cho switch Cisco Industrial 4010 Series
Cisco PWR-RGD-AC-DC-H High Voltage AC or DC Power Supply for Hazardous Locations 1, 2 for IE-5000/IE-4010 Series Switch
#PWR-RGD-AC-DC-H

List Price:$700

Cisco PWR-RGD-LOW-DC-H CGR 2010 and CGS 2520 switch Low DC (24-60VDC) power supply module for Hazardous Locations
#PWR-RGD-LOW-DC-H

List Price:$700

Xem thêm
Module quang 100M dùng cho switch Cisco Industrial 4010 Series

GLC-FE-100BX-D= - 100BASE-BX10-D SFP

#GLC-FE-100BX-D=

List Price:$450

GLC-FE-100BX-U= - 100BASE-BX10-U SFP

#GLC-FE-100BX-U=

List Price:$450

Xem thêm
Module quang 1G dùng cho switch Cisco Industrial 4010 Series

Module quang Cisco GLC-SX-MM (GLC SX MM) GE SFP transceiver multi mode, 850 nm, dual LC, 500m

#GLC-SX-MM

List Price:$500

Module quang Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LH, Single Mode SMF, 1310nm, duplex LC, 10KM SFP transceiver

#GLC-LH-SM

List Price:$995

Xem thêm
Phụ kiện dùng cho switch Cisco Industrial 4010 Series

SD-IE-1GB= - IE 1GB SD Memory Card for IE2000, IE3010, IE4000

#SD-IE-1GB=

List Price:$90

Các tùy chọn Option, License cho IE-4010-16S12P
License sử dụng cho switch Cisco IE-4010-16S12P
Spare license for software upgrade (L2 to L3 features or MRP ring)
#IE-LICENSE-SPARE

List Price: Updating...

license upgrade from LAN base L2 to IP Services L3 features
#L-IE4000-RTU=

List Price: Updating...

MRP ring manager license
#LIC-MRP-Manager=

List Price: Updating...

MRP ring client license
#LIC-MRP-Client

List Price: Updating...

Cisco ONE Foundation Lite Perpetual
#C1F1PIE4K5K1K9

List Price: Updating...

Cisco ONE Foundation Perpetual
#C1F1PIE40001K9

List Price: Updating...

Cisco ONE Advanced Perpetual
#C1A1PIE40001K9

List Price: Updating...

DNA Essentials license
#IE4010-DNA-E-H

List Price: Updating...

DNA Essentials 3-year term license option
#IE4010-DNA-E-H-3Y

List Price: Updating...

DNA Essentials 5-year term license option
#IE4010-DNA-E-H-5Y

List Price: Updating...

DNA Essentials 7-year term license option
#IE4010-DNA-E-H-7Y

List Price: Updating...

DNA Advantage license
#IE4010-DNA-A-H

List Price: Updating...

DNA Advantage 3-year term license option
#IE4010-DNA-A-H-3Y

List Price: Updating...

DNA Advantage 5-year term license option
#IE4010-DNA-A-H-5Y

List Price: Updating...

DNA Advantage 7-year term license option
#IE4010-DNA-A-H-7Y

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: IE-4010-16S12P ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370