Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

N3K-C34180YC Cisco Nexus 34180YC Programmable Switches.

Switch Cisco Nexus N3K-C34180YC 34180YC programmable, 48 Ports 10/25G SFP and 6 Ports 40/100G QSFP28

✓ Mã sản phẩm: N3K-C34180YC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm N9K-C93180YC-FX
Check Giá List
N3K-C34180YC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Nexus N3K-C34180YC.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Switch Cisco Nexus N3K-C34180YC là một thiết bị chuyển mạch sử dụng cho trung tâm dữ liệu yêu cầu tốc độ cao, năng lượng tiêu thụ thấp, mật độ cao. Tham gia vào ngành công nghiệp của Cisco, triển khai rộng rãi danh mục Cisco Nexus 3000 Series, Cisco Nexus N3K-C34180YC hỗ trợ các ứng dụng doanh nghiệp, lưu trữ nhà cung cấp dịch vụ, ứng dụng mạng tài chính và môi trường điện toán đám mây được bảo mật.

View Datasheet N3K-C34180YC

Switch Cisco Nexus N3K-C34180YC hỗ trợ một loạt các tốc độ cổng, với sự kết hợp linh hoạt của kết nối Ethernet 10G, 25G, 40G và 100 Gigabit và cải thiện khả năng mở rộng và cấu hình do khả năng của switch để sửa đổi và tùy chỉnh hành vi chuyển tiếp gói.

Cisco Nexus N3K-C34180YC 34180YC 48 Porrts 10/25G SFP, 6 Ports 40/100G QSFP28

Thông số kỹ thuật Switch Cisco Nexus N3K-C34180YC

Feature

Nexus 34180YC

Ports

48 x SFP+/SFP28 and 6 x QSFP+/QSFP28 ports

Port speeds

10 and 25 Gb on SFP ports

40, 4x10, 100, and 4x25 Gb on QSFP ports

CPU

4 cores

System memory

16 GB

SSD drive

128 GB

System buffer

20 MB

Management ports

2 ports: 1 RJ-45 and 1 SFP

USB ports

1

RS-232 serial ports

1

Power supplies (up to 2)

500W AC, 930W DC, or 1200W HVAC/HVDC

Typical power (AC/DC)

190W

Maximum power (AC/DC)

350W

Input voltage AC

100 to 240V

Input voltage
(high-voltage AC [HVAC])

200 to 277V

Input voltage DC

–48 to –60V

Input voltage
(high-voltage DC [HVDC])

–240 to –380V

Frequency (AC)

50 to 60Hz

Fans

4

Airflow

Port-side intake and exhaust

Physical dimensions
(H x W x D)

1.72 x 17.3 x 22.5 in.
(4.4 x 43.9 x 57.1 cm)

Weight

18.4 lb. (8.4 kg)

Acoustics

63.9 dBA at 50% fan speed, 68.9 dBA at 70% fan speed, and 77.4 dBA at 100% fan speed

RoHS compliance

Yes

MTBF

347,890 hours

Environmental

Operating temperature

32 to 104°F (0 to 40°C)

Non-operating (storage) temperature

–40 to 158°F (–40 to 70°C)

Humidity

5 to 95% (noncondensing)

Altitude

0 to 13,123 ft (0 to 4000 m)

Regulatory standards compliance

Regulatory compliance Products should comply with CE Markings according to directives 2004/108/EC and 2006/95/EC
Safety
-  UL 60950-1 Second Edition
-  CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition
-  EN 60950-1 Second Edition
-  IEC 60950-1 Second Edition
-  AS/NZS 60950-1
-  GB4943
EMC: Emissions
-  47CFR Part 15 (CFR 47) Class A
-  AS/NZS CISPR22 Class A
-  CISPR22 Class A
-  EN55022 Class A
-  ICES003 Class A
-  VCCI Class A
-  EN61000-3-2
-  EN61000-3-3
-  KN22 Class A
-  CNS13438 Class A
EMC: Immunity
-  EN55024
-  CISPR24
-  EN300386
-  KN 61000-4 series
RoHS The product is RoHS-6-compliant, with exceptions for leaded-ball grid-array (BGA) balls and lead press-fit connectors

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho N3K-C34180YC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: N3K-C34180YC ?

Có 20 bình luận:
T
Thùy
Mình đang cần 1 con switch cisco Nexus N3K-C34180YC, báo giá giúp mình nhé
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào chị, thông tin và báo giá về switch cisco Nexus N3K-C34180YC đã được gửi vào mail. Chị vui lòng check mail nhé.

N
Bảo Ngọc
Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C34180YC bảo hành bao lâu
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C34180YC bảo hành 12 tháng tại công ty em nhé

H
Hiền
Gửi mình báo giá module 10G sử dụng cho Thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C34180YC
H
Phương HoaQuản trị viên

Chào anh, thông tin và báo giá về module 10G sử dụng cho thiết bị mạng switch Cisco Nexus N3K-C34180YC đã được gửi vào mail. Anh vui lòng check mail nhé.

H
Hương
Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C34180YC có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C34180YC có 6 Ports 40/100G QSFP28 ạ

K
Kiên
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C34180YC có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
H
Phương HoaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C34180YC có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082