Cisco PWR-C45-1400DC Catalyst 4500 Triple Input 1400W DC Power Supply
Phân phối Cisco PWR-C45-1400DC (PWR C45 1400DC) Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply (data only) -48.5 to -72 VDC chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-C45-1400DC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Nguồn Switch Cisco PWR-C45-1400DC Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply (data only)
Cisco Part Number:  PWR-C45-1400DC
Stock: Sẵn hàng
Tình trạng : Mới
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1400W với điệp áp -48.5 to -72 VDC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Cisco PWR-C45-1400DC Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply (data only)
Thông số kỹ thuật:
Feature Description
Integrated PoE No (data only)
Input voltage -48.5 to -72 VDC
Input current (rated)
Two -48 VDC at 15A
One -48 VDC at 12.5A
Output current (data)
Two -48 VDC at 15A
One -48 VDC at 12.5A
Output current (PoE)
Output power redundant mode (data) 1368W + 40W
Output power redundant mode (PoE) -
Output power combined mode (data) 2473W