Cisco PWR-C45-1400DC-P Catalyst 4500 1400W DC Power Supply with PEM
Phân phối Cisco PWR-C45-1400DC-P (PWR C45 1400DC P) Catalyst 4500 Series 1400W DC power supply with integrated power entry module (PEM) -48.5 to -72 VDC chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-C45-1400DC-P
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Nguồn Switch Cisco PWR-C45-1400DC-P Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply with integrated power entry module (PEM)
Cisco Part Number:  PWR-C45-1400DC-P
Stock: Sẵn hàng
Tình trạng : Mới
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC-P
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC-P​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-1400DC-P​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1400W với điệp áp -48.5 to -72 VDC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Cisco PWR-C45-1400DC-P Catalyst 4500 Series triple input 1400W DC power supply with integrated power entry module (PEM)
Thông số kỹ thuật:
Feature Description
Integrated PoE Up to 7500W (minus power consumed for data) when connected directly to DC power plant
Input voltage
Data: -48.5 to -72 VDC
Inline: -48 to -56 VDC
Input current (rated)
Data: 31A at -60 VDC
Inline: 180A at -48VDC
Output current (data)
12V at 120A
3.3V at 12.5A
Output current (PoE)
-48 or -60 VDC at 140A
Output power redundant mode (data) 1360W + 40W
Output power redundant mode (PoE) Up to 7500W (minus the power consumed for data)
Output power combined mode (data) 2473W
Output power combined mode (PoE) 7280W