Cisco PWR-C45-2800ACV Catalyst 4500 Series 2800 Watt Power Supply
Phân phối Cisco PWR-C45-2800ACV (PWR C45 2800ACV) Catalyst 4500 Series 2800 Watt Power Supply (with integrated PoE) -100 to 240 VAC - chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-C45-2800ACV
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Nguồn Switch Cisco PWR-C45-2800ACV Catalyst 4500 Series 2800 Watt Power Supply with integrated PoE
Cisco Part Number:  PWR-C45-2800ACV
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-2800ACV
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-2800ACV​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-2800ACV​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 2800W với điệp áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Cisco PWR-C45-2800ACV Catalyst 4500 Series 2800 Watt Power Supply with integrated PoE
Thông số kỹ thuật:
Feature Description
Integrated PoE Yes (up to 1400W)
Input voltage 200 to 240 VAC (±10% for full range)
Input current (rated)
16A at 200 VAC
Output current (data)
12V at 113.3A
3.3V at 12.5A
Output current (PoE)
-50V at 28A
Output power redundant mode (data) 1360W + 40W
Output power redundant mode (PoE) 1400Wmaximum per power supply
Output power combined mode (data) 2473W
Output power combined mode (PoE) 2333W