Cisco PWR-C45-4200ACV Catalyst 4500 Series 4200 Watt Power Supply
Phân phối Cisco PWR-C45-4200ACV (PWR C45 4200ACV) Catalyst 4500 Series 4200 Watt Power Supply (with integrated PoE) -100 to 240 VAC - chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-C45-4200ACV
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Nguồn Switch Cisco PWR-C45-4200ACV Catalyst 4500 Series 4200 Watt Power Supply with integrated PoE
Cisco Part Number:  PWR-C45-4200ACV
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-4200ACV
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-4200ACV​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-4200ACV​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 4200W với điệp áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Cisco PWR-C45-4200ACV Catalyst 4500 Series 4200 Watt Power Supply with integrated PoE
Thông số kỹ thuật:
Feature Description
Integrated PoE Yes (up to 3855W)
Input voltage 100 to 240 VAC (±10% for full range)
Input current (rated)
Two 12A at 100 VAC
Two 12A at 200 VAC
Output current (data)
12V at 115.3A
3.3V at 12.5A
Output current (PoE)
-50V at 77.1A (200V)
-50V at 38A (100V)
Output power redundant mode (data) 1360W + 40W
Output power redundant mode (PoE)
3700W (220V)
1850W (110V)
Output power combined mode (data) 2473W
Output power combined mode (PoE)
6700W (220V)
3360W (110V)
Heat dissipation 3580 BTU/hour
Holdup time 20 ms
Hot-swappable Yes
Number of 802.3af class 2 powered devices supported in redundant mode
384 (200V)
245 (100V)
Number of 802.3af classes 0 and 3 powered devices supported in the redundant mode
223 (200V)
111 (100V)
Number of 802.3af class 4 powered devices supported in the redundant mode
223 (200V)
59 (100V)