Cisco PWR-C45-6000ACV Catalyst 4500 Series 6000 Watt AC Power Supply
Phân phối Cisco PWR-C45-6000ACV (PWR C45 6000ACV) Catalyst 4500 Series 6000 Watt AC Power Supply (with integrated PoE) -100 to 240 VAC - chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: PWR-C45-6000ACV
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Cisco Part Number:  PWR-C45-6000ACV
Bảo hành: 12 tháng
Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV​ được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV​ có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 6000W với điệp áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Cisco PWR-C45-6000ACV Catalyst 4500 Series 6000 Watt AC Power Supply with integrated PoE
Thông số kỹ thuật:
Feature Description
Integrated PoE Yes (up to 4800W)
Input voltage 100 to 240 VAC (±10% for full range)
Input current (rated)
Two 12A at 100 VAC
Two 16A at 200 VAC
Output current (data)
12V at 186.9A
3.3V at 12.5A
Output current (PoE)
50V at 100.0A (200V)
-50V at 38.5A (120V)
Output power redundant mode (data) 2200W + 40W
Output power redundant mode (PoE)
4800W (220V)
1850W (110V)
Output power combined mode (data) 4400W
Output power combined mode (PoE)
8700W (220V)
3360W (110V)
Heat dissipation 2720BTU/hour
Holdup time 20 ms
Hot-swappable Yes
Number of 802.3af class 2 powered devices supported in redundant mode
384 (200V)
245 (100V)
Number of 802.3af classes 0 and 3 powered devices supported in the redundant mode
289 (200V)
111 (100V)
Number of 802.3af class 4 powered devices supported in the redundant mode
148 (200V)
59 (100V)