Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS)

✓ Mã sản phẩm: QDD-2X100-LR4-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S là module quang Single Mode với khoảng cách truyền tối đa 10km. Cisco QSDP-DD QDD-2X100-LR4-S hỗ trợ tương thích ngược với các module 40G/100G của cisco giúp các nhà cung cấp dịch vụ có thể tận dụng được hạ tầng quang hiện tại trong khi nâng cấp lên 200G hoặc 400G.

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Thông số kỹ thuật QDD-2X100-LR4-S

Loại Module Single Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối Dual Duplex (CS)
Breakout Yes (2X100)
Bước sóng 1310nm
Khoảng cách truyền tối đa 10km
Tốc độ 200 Gbps

QDD-2X100-LR4-S Sử Dụng Cho:

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QDD-2X100-LR4-S ?

Có 17 bình luận:
P
Phú
Cho mình xin báo giá tốt nhất của module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS) ad nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS) mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Ngọc

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S này sẵn hàng không ạ, em cần 26 cái

P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS)  sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quang
Không biết module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S này chạy cho switch cisco Nexus N9K-C93600CD-GX được không bạn?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S tương thích với thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N9K-C93600CD-GX nhé bạn

L
Diệu Linh
Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S này sẵn hàng không ạ, em cần gấp 20 cái
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS)  sẵn hàng nhé bạn, báo giá đã được gửi đến mail của bạn

H
Hạnh
Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S có bước sóng là gì bạn?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S có bước sóng là 1310nm nhé bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082