CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS)

✓ Mã sản phẩm: QDD-2X100-LR4-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S là module quang Single Mode với khoảng cách truyền tối đa 10km. Cisco QSDP-DD QDD-2X100-LR4-S hỗ trợ tương thích ngược với các module 40G/100G của cisco giúp các nhà cung cấp dịch vụ có thể tận dụng được hạ tầng quang hiện tại trong khi nâng cấp lên 200G hoặc 400G.

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Thông số kỹ thuật QDD-2X100-LR4-S

Loại Module Single Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối Dual Duplex (CS)
Breakout Yes (2X100)
Bước sóng 1310nm
Khoảng cách truyền tối đa 10km
Tốc độ 200 Gbps

QDD-2X100-LR4-S Sử Dụng Cho:

Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QDD-2X100-LR4-S ?

Có 17 bình luận:
L
Luận
Cần gấp 10c module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S, bao giá mình nhé
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS) đã được gửi đến mail của bạn

N
Nguyên
Tốc độ truyền của module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S là bao nhiêu ad?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Tốc độ truyền của module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S là 1310nm nhé bạn

T
Tường
Module quang Cisco QDD-2x100-LR4-S tương thích với Switch Cisco N3K-C3432D-S không bạn?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S tương thích với thiết bị chuyển mạch cisco Nexus N3K-C3432D-S nhé bạn

H
Hạo
Báo giá tốt 20c module quang Cisco QDD-2x100-LR4-S này vào mail mình nhé
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS) đã được gửi đến mail của bạn

L
Liên
Module quang Cisco QDD-2x100-LR4-S truyền dẫn tối đa bao xa ạ?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-2x100-LR4-S có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370