QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S 10km dual duplex Single Mode SMF (CS)

Mã sản phẩm: QDD-2X100-LR4-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QDD-2X100-LR4-S là module quang Single Mode với khoảng cách truyền tối đa 10km. Cisco QSDP-DD QDD-2X100-LR4-S hỗ trợ tương thích ngược với các module 40G/100G của cisco giúp các nhà cung cấp dịch vụ có thể tận dụng được hạ tầng quang hiện tại trong khi nâng cấp lên 200G hoặc 400G.

QDD-2X100-LR4-S Cisco 10km SMF (CS) Transceiver

Thông số kỹ thuật QDD-2X100-LR4-S

Loại Module Single Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối Dual Duplex (CS)
Breakout Yes (2X100)
Bước sóng 1310nm
Khoảng cách truyền tối đa 10km
Tốc độ 200 Gbps
QDD-2X100-LR4-S Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G
Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE
#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD
#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-2X100-LR4-S ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.