QDD-2X100-PSM4-S Cisco 500m SMF ribbon (MPO-24)

Module quang Cisco QDD-2X100-PSM4-S 400GBASE-PSM4-S 500m SMF ribbon MPO-24 Connector Transceiver

Mã sản phẩm: QDD-2X100-PSM4-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco QDD-2X100-PSM4-S 500m SMF ribbon (MPO-24)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QDD-2X100-PSM4-S là bộ thu phát quang 200G được thiết kế cho các mạng Edge trong Datacenter với đầu kết nối MPO-24, hoạt động ở chế độ Single Mode với khoảng cách 500m

QDD-2X100-PSM4-S Datasheet

Cisco QDD-2X100-PSM4-S có thể sử dụng đầu kết nối panMPO được thiết kế dành riêng cho các module 200G 400G. PanMPO được cấp bằng sáng chế giúp dễ dàng thay đỏi từ Ethernet 10G sang 40G, 100G hoặc 400G trong khi vẫn tuân thủ và đáp ứng được các tính năng của hệ thống.

Cisco QDD-2X100-PSM4-S 500m SMF ribbon (MPO-24)

Thông số kỹ thuật QDD-2X100-PSM4-S

Fiber Type Single Mode Fiber (MMF)
Connector MPO-24
Breakout Yes (2x100G)
Wavelength 832-918 nm
Distance 500M
Bandwidth 200 Gbps
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
QDD-2X100-PSM4-S Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G
Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE
#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD
#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-2X100-PSM4-S ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.