CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QDD-400G-FR4-S Cisco 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2

Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2 Single mode SMF, LC Duplex Transceiver

✓ Mã sản phẩm: QDD-400G-FR4-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng
QDD-400G-FR4-S Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QDD-400G-FR4-S 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

QDD-400G-SR4-BD Datasheet

Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2 Single mode SMF, LC Duplex Transceiver

QDD-400G-FR4-S Cisco 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2

Thông số kỹ thuật QDD-400G-SR4-BD

Loại Module Single Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối LC Duplex
Breakout No
Bước sóng 1310nm
Khoảng cách truyền tối đa 2 km
Tốc độ 400 Gbps

QDD-400G-FR4-S Sử Dụng Cho:

Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QDD-400G-FR4-S ?

Có 15 bình luận:
T
Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S này chạy cho Switch Cisco N3K-C3408-S được không ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco N3K-C3408-S nhé bạn

Y
Hải Yến
Báo giá tốt nhất 25c module quang Cisco QDD-400G-FR4-S qua mail mình nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2 Single mode SMF, LC Duplex Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

L
Lượng
Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S là module Multi Mode hay Single Mode đó ad?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S là module Single Mode nhé bạn

N
Năng
Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S này bảo hành bao lâu ạ?
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S này bảo hành 12 tháng nhé bạn

C
Chi
Xin báo giá 28 cái module quang Cisco QDD-400G-FR4-S nhé
3 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Cisco QDD-400G-FR4-S 400GBASE FR4-S QSFP-DD, 2km with OS2 Single mode SMF, LC Duplex Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370