QDD-400G-SR4-BD Cisco 400GBASE-SR4 100m MMF ribbon (MPO-12)

Module quang Cisco QDD-400G-SR4-BD 400GBASE-SR4, 100m MMF ribbon (MPO-12) Multi mode Transceiver

Mã sản phẩm: QDD-400G-SR4-BD
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QDD-400G-SR4-BD 100m MMF ribbon (MPO-12)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QDD-400G-SR4-BD là bộ thu phát quang 400 Gbps dual-rate bi-directional (BiDi) với giao diện kết nối MPO-12 để truyền dữ liệu tầm ngắn và kết nối tốc độ cao cho các trung tâm dữ liệu và các nhà cung cấp dịch vụ.

QDD-400G-SR4-BD Datasheet

Cisco QDD-400G-SR4-BD được thiết kế cho các mạng Edge của nhà cung cấp dịch vụ, phục vụ cho NVF, 5G và  AI/ML compute clusters. QDD-400G-SR4-BD hỗ trợ split thành 4 đường quang 40/100G-SRBD và tương thích ngược với các chuẩn quang 40G/100G hiện có để các DC hay ISP có thể tận dụng hạ tầng hiện có cho việc nâng cấp lên hệ thống 400G

Cisco QDD-400G-SR4-BD 100m MMF ribbon (MPO-12)

Thông số kỹ thuật QDD-400G-SR4-BD

Loại Module Multi Mode Fiber (MMF)
Đầu kết nối MPO-12
Breakout Yes (4x40/100GSRBD)
Bước sóng 832-918 nm
Khoảng cách truyền tối đa 100M
Tốc độ 400 Gbps

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

QDD-400G-SR4-BD Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-400G-SR4-BD ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.