CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QDD-400G-ZR-S Module quang Cisco 400G 120km duplex SMF (LC)

Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: QDD-400G-ZR-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QDD-400G-ZR-S 400G 120km duplex SMF

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco QSFP-DD QDD-400G-ZR-S là bộ module 400G mới nhất của Cisco được thiết kế cho các dòng switch Nexus High-Capacity 400G Data Center Networking với dung lượng chuyển mạch lên tới Terabit.

QDD-400G-ZR-S Datasheet

Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S với bước sóng 1550nm ở chế độ single mode cho khoảng cách kết nối lên tới 120km, cho các dịch vụ băng thông rộng như NVF/5G. 

Cisco QDD-400G-ZR-S 400G 120km duplex SMF

Thông số kỹ thuật QDD-400G-ZR-S

Loại Module Single Mode Fiber (SMF)
Đầu kết nối LC Duplex
Breakout No
Bước sóng 1550 nm
Khoảng cách truyền tối đa 120km
Tốc độ 400 Gbps
QDD-400G-ZR-S Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-400G-ZR-S ?

Có 2 bình luận:
D
Đạt
Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver giá phân phối tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho sản phẩm module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Nga
Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver dùng được cho thiết bị mạng Cisco nào ad nhỉ
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị mạng Cisco sử dụng module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370