QDD-400G-ZR-S Module quang Cisco 400G 120km duplex SMF (LC)

Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S 400GBASE-ZR Duplex LC, 120km over Single Mode SMF Optic Transceiver

Mã sản phẩm: QDD-400G-ZR-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco QDD-400G-ZR-S 400G 120km duplex SMF

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco QSFP-DD QDD-400G-ZR-S là bộ module 400G mới nhất của Cisco được thiết kế cho các dòng switch Nexus High-Capacity 400G Data Center Networking với dung lượng chuyển mạch lên tới Terabit.

QDD-400G-ZR-S Datasheet

Module quang Cisco QDD-400G-ZR-S với bước sóng 1550nm ở chế độ single mode cho khoảng cách kết nối lên tới 120km, cho các dịch vụ băng thông rộng như NVF/5G. 

Cisco QDD-400G-ZR-S 400G 120km duplex SMF

Thông số kỹ thuật QDD-400G-ZR-S

Loại Module Single Mode Fiber (SMF)
Đầu kết nối LC Duplex
Breakout No
Bước sóng 1550 nm
Khoảng cách truyền tối đa 120km
Tốc độ 400 Gbps
QDD-400G-ZR-S Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm QDD-400G-ZR-S có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QDD-400G-ZR-S CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QDD-400G-ZR-S có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QDD-400G-ZR-S cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QDD-400G-ZR-S có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QDD-400G-ZR-S chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-400G-ZR-S ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.