QDD-4X100G-FR-S Module quang Cisco 400G SMF Transceiver

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S 400G QSDP-DD Single Mode SMF MPO12 Transceiver

Mã sản phẩm: QDD-4X100G-FR-S
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

QDD-400G-SR4-BD Datasheet

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S

Thông số kỹ thuật QDD-4X100G-FR-S

Loại Module Single Mode Fiber (SMF)
Đầu kết nối MPO12
Breakout Yes (4x100G-FR) 
Bước sóng 850nm
Khoảng cách truyền tối đa 500M
Tốc độ 400 Gbps
QDD-4X100G-FR-S Sử Dụng Cho:
Switch Cisco Nexus 400G
Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE
#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD
#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QDD-4X100G-FR-S ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.