CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

QDD-4X100G-FR-S Module quang Cisco 400G SMF Transceiver

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S 400G QSDP-DD Single Mode SMF MPO12 Transceiver

✓ Mã sản phẩm: QDD-4X100G-FR-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

QDD-400G-SR4-BD Datasheet

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S

Thông số kỹ thuật QDD-4X100G-FR-S

Loại Module Single Mode Fiber (SMF)
Đầu kết nối MPO12
Breakout Yes (4x100G-FR) 
Bước sóng 850nm
Khoảng cách truyền tối đa 500M
Tốc độ 400 Gbps

QDD-4X100G-FR-S Sử Dụng Cho:

Switch Cisco Nexus 400G

Switch Cisco N3K-C3408-S Nexus 3408-S with 32 Ports of QSFP-DD 400GbE

#N3K-C3408-S

List Price: Updating...

Switch Cisco N3K-C3432D-S Nexus 3432D-S with 32 Ports of QSFP-DD

#N3K-C3432D-S

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QDD-4X100G-FR-S ?

Có 10 bình luận:
H
Hương
Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S này chạy cho Switch Cisco N3K-C3432D-S được không ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S tương thích với Thiết bị chuyển mạch Cisco N3K-C3432D-S nhé bạn

V
Báo giá em 30 cái module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S đã được gửi đến mail của bạn

M
Mạc
Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S kết nối giữa 2 switch khoảng cách 200m được không ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-4X100G-LR-S có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km nên kết nối giữa 2 switch khoảng cách 200m được nhé bạn

G
Gia
Đầu connector của module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S là gì ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S sử dụng đầu kết nối MPO-12 nhé bạn

N
Nguyên
Xin giá 10 cái module quang Cisco QDD-4X100G-FR-Svà 1c switch Cisco Nexus N9K-C9316D-GX
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco QDD-4X100G-FR-S và thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N9K-C9316D-GX đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370