CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex multi mode transceiver.

✓ Mã sản phẩm: QSFP-40G-CSR-S
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-CSR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MQSFP-40G-CSR-S được cắm vào. 

View Datasheet QSFP-40G-CSR-S

Vì QSFP-40G-CSR-S là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF Cisco Part Number : QSFP-40G-CSR-S

 

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QSFP-40G-CSR-S ?

Có 7 bình luận:
T
Trung

Chế độ bảo hành cho module QSFP-40G-CSR-S như thế nào vậy shop ơi

11 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S bảo hành 1 đổi 1 trong thời gian 12 tháng nha bạn

T
Tùng
Module quang QSFP-40G-CSR-S hoạt động rất ổn định, giao hàng nhanh chóng, hỗ trợ nhiệt tình. Nếu sau có nhu cầu mình vẫn sẽ tiếp tục mua hàng của các bạn
11 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Cảm ơn bạn, CNTTShop cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Mong bạn tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP trong thời gian tới.

H
Mỹ Hạnh
Mình đang cần module quang QSFP-40G-CSR-S số lượng lớn cho dự án, shop cho mình xin báo giá của sản phẩm với nhé
11 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Báo giá của module quang QSFP-40G-CSR-S đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check giúp shop nha. Nếu có thắc mắc gì khác, hãy liên hệ với shop qua hotline 0906.051.599 để được tư vấn một cách chi tiết hơn bạn nhé

L
Lan
công ty bạn thấy phân phối nhiều module quang Cisco / Aruba / HPE các loại, báo gấp mình giá module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S nhé?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR-S đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hân
Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF bảo hành thế nào shop?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370