Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex multi mode transceiver.

Mã sản phẩm: QSFP-40G-CSR-S
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module QSFP-40G-CSR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module MQSFP-40G-CSR-S được cắm vào. 

View Datasheet QSFP-40G-CSR-S

Vì QSFP-40G-CSR-S là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF Cisco Part Number : QSFP-40G-CSR-S

 

 

★ Sản phẩm QSFP-40G-CSR-S có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QSFP-40G-CSR-S CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QSFP-40G-CSR-S có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QSFP-40G-CSR-S cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QSFP-40G-CSR-S có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QSFP-40G-CSR-S chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QSFP-40G-CSR-S ?

Có 4 bình luận:
L
Lan
đánh giá 5 sao
công ty bạn thấy phân phối nhiều module quang Cisco / Aruba / HPE các loại, báo gấp mình giá module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá module quang Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR-S đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hân
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF bảo hành thế nào shop?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

B
Bắc
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF có sử dụng được cho switch Cisco WS-C3850-48T-E không bạn ơi
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm switch Cisco WS-C3850-48T-E không hỗ trợ module quang 40GE, anh vui lòng tham khảo các mã module 10GE hoặc 1GE để sử dụng.
Thông tin đến anh!

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
Báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S 40GBASE-SR-, duplex MMF giúp mình nhé. 0864 865***
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.