WS-X45-SUP6L-E Cisco Catalyst 4500E Series Supervisor 6L-E

Phân phối WS-X45-SUP6L-E (WS X45 SUP6L E) Cisco Catalyst 4500E Series Supervisor 6L-E Card, 2x10GE (X2) or 4x1GE (SFP), Console RJ-45 sử dụng cho 4503, 4503-E, 4506, 4506-E, 4507R, 4507R-E/4507R+E chính hãng, gọi ngay để được giá tốt nhất
Mã sản phẩm: WS-X45-SUP6L-E
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

WS-X45-SUP6L-E Cisco Catalyst 4500E Series Supervisor 6L-E

Part Number           : WS-X45-SUP6L-E
Spare Part Number :  WS-X45-SUP6L-E=

Bảo hành                 : 12 tháng
Made In                   : Asia

Cisco Supervisor  WS-X45-SUP6L-E cung cấp khả năng mở rộng cổng linh hoạt từ lớp 2 đến lớp 4 và định tuyến cho cả các nhà cung cấp dịch vụ và doanh nghiệp. Cisco Supervisor  WS-X45-SUP6L-E tối ưu hóa cho các tủ mạng, mạng văn phòng chi nhánh, hoặc điểm phân phối Layer 3. Cisco  WS-X45-SUP6L-E cung cấp hiệu suất và khả năng mở rộng để xử lý các ứng dụng mạng ngày nay và tương lai.

Cisco Supervisor WS-X45-SUP6L-E hỗ ​​trợ các giao thức định tuyến đầy đủ, Open Shortest Path First (OSPF), Enhanced IGRP (EIGRP), Giao thức Border Gateway (BGP) và nhiều tính năng tiên tiến khác với gói dịch vụ Enterprise Services. (Lưu ý: Bạn phải sử dụng phần mềm Cisco IOS® Phiên bản 12.2 (53) SG2 hoặc mới hơn cho dịch vụ Hỗ trợ Doanh nghiệp).

WS-X45-SUP6L-E Cisco Catalyst 4500E Series Supervisor 6L-E

Thông số kỹ thuật Cisco Supervisor WS-X45-SUP6L-E

 Performance and Scalability Features
Centralized wired switching capacity 280 Gbps
Throughput

225 Mpps for IPv4

110 Mpps for IPv6

225 Mpps for L2 Bridging

IPv4 Routing entries 57,000
IPv6 routing entries 30,000
Synchronous Dynamic RAM (SDRAM) Synchronous dynamic RAM (SDRAM)
Security and QoS hardware entries 64,000 (32,000 per direction)
Active VLANs 4094
Switched Virtual Interfaces (SVIS) 2048
Switched Port Analyzer (SPAN) Maximum of 8 sessions: ingress and egress
Supervisor Engine 6L-E IPv6 Capabilities
IPv6 support
Unicast and Multicast forwarding done in hardware
IPv6 performance
110 Mpps
IPv6 Routing entries
30,000
Dynamic Hardware Route Table allocations
Yes
Supervisor Engine 6L-E Enhanced QoS Features
QoS hardware entries
16,000 per direction (32,000 total)
Number of Tx queues
Fixed queues up to 8
Maximum Tx queue size
Dynamic 16 to 8184 packets per queue, depending on the number and type of line card and the number of queues configured on the port (refer to documentation for more details)
Dynamic queue sizes
Yes
Configurable classification mapping tables
Yes
Match IP or MAC header
Yes
Modular QoS compliant
Yes
DBL: Congestion-avoidance feature
Yes
QoS sharing
Supported on all ports
Shaping
Yes, per Tx queue
Broadcast suppression
Supported in hardware for all ports
Multicast suppression
Supported in hardware for all ports
Environmental Conditions
Operating temperature
32 to 104ºF (0 to 40ºC)
Storage temperature
-40 to 167ºF (-40 to 75ºC)
Relative humidity
10 to 90 percent, noncondensing
Operating altitude
-60 to 2000m
Standards Compliance
Regulatory compliance CE marking
Safety
-  UL 60950CAN/CSA-C22.2 No. 60950
-  EN 60950
-  IEC 60950
-  TS 001
-  AS/NZS 3260
EMC
-  FCC Part 15 (CFR 47) Class A
-  ICES-003 Class A
-  EN55022 Class A
-  CISPR22 Class A
-  AS/NZS 3548 Class A
-  VCCI Class A
-  ETS 300 386
-  EN 55022
-  EN 55024
-  EN 61000-6-1
-  EN 50082-1
-  EN 61000-3-2
-  EN 61000-3-3
Industry EMC, safety, and environmental standards
-  GR-63-Core Network Equipment Building Standards (NEBS) Level 3
-  GR-1089-Core Level 3
-  ETS 300 019 Storage Class 1.1
-  ETS 300 019 Transportation Class 2.3 (pending)
-  ETS 300 019 Stationary Use Class 3.1
-  ETS 300 386
-  EN 50121-4
ROHS compliance ROHS5

Cisco Supervisor WS-X45-SUP6L-E hỗ trợ các Line Cards sau

Part Number

Product Name

WS-X4748-UPOE+E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port 802.3af PoE, 802.3at PoEP, and UPoE 10/100/1000

WS-X4748-RJ45-E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4748-RJ45V+E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port PoE 802.3at 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4712-SFP+E

Cisco Catalyst 4500E Series, 12-port 10 Gigabit Ethernet (SFP+)

WS-X4748-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-port Gigabit Ethernet (SFP)

WS-X4724-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 24-port Gigabit Ethernet (SFP)

WS-X4712-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 12-port Gigabit Ethernet (SFP)

WS-X4648-RJ45V-E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port 802.3af PoE 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4648-RJ45V+E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port Premium PoE 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4648-RJ45-E

Cisco Catalyst 4500E Series, 48-port 10/100/1000 (RJ-45)

WS-X4640-CSFP-E

Cisco catalyst 4500E Series, 40- and 80-port SFP/CSFP Gigabit Ethernet line card

WS-X4606-X2-E

Cisco Catalyst 4500E Series, 6-port 10 Gigabit Ethernet (X2)

WS-X4624-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series, 24-port Gigabit Ethernet (SFP)

WS-X4612-SFP-E

Cisco Catalyst 4500E Series 12-port Gigabit Ethernet (SFP)

CVR-X2-SFP

Twin gigabit converter module

WS-X4748-12X48U+E

Cisco Catalyst 4500E Series 48-Port (RJ-45) Line Card with 12 Multigigabit Ports and 36 10/100/1000 Ports with 802.3af PoE, 802.3at PoEP, and UPOE

WS-X4148-FE-BD-LC

Cisco Catalyst 4500 Fast Ethernet Switching Module, 48-port 100BASE-BX-D SMF (LC)

WS-X4124-FX-MT

Cisco Catalyst 4000 Fast Ethernet Switching Module, 24-port 100BASE-FX (MT-RJ)

WS-X4148-FX-MT

Cisco Catalyst 4500 Fast Ethernet Switching Module, 48-port 100BASE-FX multimode fiber (MMF)

WS-X4124-RJ45

Cisco Catalyst 4500 10/100 Module, 24 ports (RJ-45)

WS-X4148-RJ

Cisco Catalyst 4500 10/100 Module, 48 ports (RJ-45)

WS-X4148-RJ21

Cisco Catalyst 4500 10/100 Module, 48-port telco (4 x RJ-21)

WS-X4248-RJ21V

Cisco Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100, 48 ports (RJ-21)

WS-X4224-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE 803.3af 10/100, 24 ports (RJ-45)

WS-X4248-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100, 48 ports (RJ-45)

WS-X4248-FE-SFP

Cisco Catalyst 4500 Fast Ethernet Switching Module, 48-port 100BASE-X (SFP)

WS-X4232-GB-RJ

Cisco Catalyst 4500 32-Port 10/100 (RJ-45), 2 Gigabit Ethernet (GBIC) modules

WS-X4302-GB

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, 2 ports (GBIC)

WS-X4306-GB

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, 6 ports (GBIC)

WS-X4506-GB-T

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, 6 ports 10/100/1000 802.3af PoE or 1000BASE-X (SFP)

WS-X4418-GB

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, server switching 18 ports (GBIC)

WS-X4448-GB-SFP

Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Module, 48 ports 1000BASE-X (optional SFPs)

WS-X4424-GB-RJ45

Cisco Catalyst 4500 24-Port 10/100/1000 Module (RJ-45)

WS-X4448-GB-RJ45

Cisco Catalyst 4500 48-Port 10/100/1000 Module (RJ-45)

WS-X4548-GB-RJ45

Cisco Catalyst 4500 Enhanced 48-Port 10/100/1000 Module (RJ-45)

WS-X4524-GB-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100/1000, 24 ports (RJ-45)

WS-X4548-GB-RJ45V

Cisco Catalyst 4500 PoE 802.3af 10/100/1000, 48 ports (RJ-45)

WS-X4548-RJ45V+

 Catalyst 4500 PoE+ Ready 10/100/1000, 48 ports (RJ-45)

Cisco Supervisor WS-X45-SUP6L-E sử dụng được cho các Switch Cisco sau

Product Number

Description

WS-C4503-E

Cisco Catalyst E-Series 4503 switch (3-slot chassis), fan, no power supply

WS-C4506-E

Cisco Catalyst E-Series 4506 switch (6-slot chassis), fan, no power supply

WS-C4507R+E

Cisco Catalyst E-Series 4507R+E switch (7-slot chassis), fan, no power supply, redundant supervisor capable

WS-C4510R+E

Cisco Catalyst E-Series 4510R+E switch (10-slot chassis), fan, no power supply; redundant supervisor capable

Cisco Catalyst 4500 Classic

Cisco Catalyst 4500 E-Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-X45-SUP6L-E ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.