WS-X4506-GB-T Cisco 6 ports 10/100/1000 802.3af PoE or 6 Ports SFP

WS-X4506-GB-T (WS X4506 GB T) Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Switching Module, 6 ports 10/100/1000 802.3af PoE or 1000BASE-X SFP chính hãng, gọi ngay để được giá tốt
Mã sản phẩm: WS-X4506-GB-T
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

WS-X4506-GB-T Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Switching Module, 6 ports 10/100/1000 802.3af PoE or 1000BASE-X SFP

-----------------------------------------------------------

Part Number           : WS-X4506-GB-T
Spare Part Number :  WS-X4506-GB-T=

Bảo hành                 : 12 tháng
Made In                   : Asia

WS-X4506-GB-T Cisco Catalyst 4500 Gigabit Ethernet Switching Module

Thông số kỹ thuật module WS-X4506-GB-T

Featured Description
Line Card WS-X4506-GB-T
Number of Ports 6 + 6 ports
Port Speed 10/100/1000BASE-T or 1000BASE-X
IEEE 802.3
Port Type

1000BASE-X (SFP) RJ-45 PoE IEEE 802.3af
and Cisco prestandard

Wire Rate Yes
Cisco Catalyst 4500 Series Min/Max Ports 4503-E 6/12
4506-E/
4507R-E
6/30
4510R-E 6/42
IOS required Cisco IOS Software Release 12.2(20)EWA
Compliant Standards PoE IEEE 802.3af and Cisco prestandard (RJ-45 only)
Metro Ethernet designed for service providers to run point-to-point Gigabit Ethernet over single-mode fiber

Module WS-X4506-GB-T dùng được cho các part sau của Cisco

Product Number

Description

WS-C4503-E

Cisco Catalyst E-Series 4503 switch (3-slot chassis), fan, no power supply

WS-C4506-E

Cisco Catalyst E-Series 4506 switch (6-slot chassis), fan, no power supply

WS-C4507R+E

Cisco Catalyst E-Series 4507R+E switch (7-slot chassis), fan, no power supply, redundant supervisor capable

WS-C4510R+E

Cisco Catalyst E-Series 4510R+E switch (10-slot chassis), fan, no power supply; redundant supervisor capable

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-X4506-GB-T ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.