Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF SFP

Phân phối Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX (CTP SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm 10km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho Juniper MX150 NFX250
Mã sản phẩm: CTP-SFP-1GE-LX
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF SFP

Juniper Part Number   : CTP-SFP-1GE-LX
Single Mode Function : 1310nm for 20km transmission
Connection                    : Duplex LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối Duplex LC (đầu nhỏ). Vì SFP CTP-SFP-1GE-LX là module quang  Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là  Single Mode.  

Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF SFP

Nếu Module quang CTP-SFP-1GE-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP CTP-SFP-1GE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP CTP-SFP-1GE-LX 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX​​ Transceiver

Overview & Specifications
Transceiver Type SFP
Connector LC
Monitoring Available -
Digital Optical Monitoring Yes
Standard: 100BASE-BX
Standards compliance
1000BASE-LX
Signaling rate, each lane 1000 Mbps
Transmitter fibers Dual
Transmitter wavelengths (range) 1310 nm
Cable type Single-mode
Transmitter output power, each lane (minimum) –9.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum) –3 dBm
Receiver input power, each lane (minimum) –25 dBm
Receiver input power, each lane (maximum) –3 dBm
Distance
9/125 µm: 10km
Operating Temperature (range) -5° C to 70° C
Storage temperature –40° C to 85° C

Module quang CTP-SFP-1GE-LX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Series Model OS Require
MX Series MX150 17.3R1
NFX Series
NFX250 -

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #CTP-SFP-1GE-LX ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.