Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF SFP CTP-SFP-1GE-LX $ 995 11,691,250 đ Phân phối Module quang Juniper CTP-SFP-1GE-LX (CTP SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm 10km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt sử dụng cho Juniper MX150 NFX250 Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản