CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-10357 Dell PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, LC Connector, for Intel and Broadcom

Module quang Dell 407-10357 PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, multi mode, LC Connector dùng cho Intel and Broadcom chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: 407-10357
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10357 PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, LC Connector, for Intel and Broadcom

Manufacturer Part: 519N7
Dell Part                : 407-10357
List Price               : $346
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10357 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối chuẩn 10GBASE-SR cho khoảng cách truyền dẫn 300m. Module quang Dell 407-10357 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10357 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10357 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10357 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10357:

Device Type SFP+ transceiver module - LC
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Ports Qty 2
Max Transfer Distance 300 m

Module quang Dell 407-10357 dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge 6950
  • PowerEdge R905
  • PowerEdge R805
  • PowerEdge T610
  • PowerEdge R610
  • PowerEdge R710
  • PowerEdge T710
  • PowerEdge R810
  • PowerEdge R910
  • PowerEdge R815
  • PowerEdge R715
  • PowerEdge T620
  • PowerEdge R820
  • PowerEdge R620
  • PowerEdge R720
  • Poweredge R720xd
  • PowerEdge R320
  • PowerEdge R420
  • PowerEdge R520
  • PowerEdge T420
  • PowerVault DL2300
  • PowerEdge VRTX
  • PowerEdge R630
  • PowerEdge R730
  • PowerEdge R730XD
  • PowerEdge T630
  • PowerEdge R430
  • PowerEdge R530
  • PowerEdge T430
  • Dell Networking N3024P
  • PowerEdge FD332
  • PowerEdge FC430
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge R930
  • PowerEdge R230XL
  • PowerEdge R330XL
  • PowerEdge R330
  • PowerEdge T130
  • PowerEdge T330
  • PowerEdge R230
  • PowerEdge C6320
  • Poweredge R830
  • Dell Networking X4012
  • PowerEdge C6320P
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge C6420

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-10357 ?

Có 10 bình luận:
D
Đăng
Báo giá module quang Dell 407-10357 cho mình nhé? bên bạn sẵn hàng k?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell 407-10357 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

X
Xuân
module quang dell 407-10357 là module multimode hay singlemode nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-10357 là module multimode nhé.

L
Lai
Thời gian bảo hành của module quang dell 407-10357 là bao lâu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell 407-10357 là 12 tháng nhé.

H
Hồng
module quang dell 407-10357 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 407-10357 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m nhé.

A
Hoàng Anh
cho em hỏi module quang dell 407-10357 dùng đầu connector là gì thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10357 sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối chuẩn 10GBASE-SR

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370