Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-10941 Dell Networking Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm, 10km Reach

Module quang Dell 407-10941 Transceiver SFP+ 10GBASE-LR 1310nm 10km single mode dùng cho dell N2024 N2024P N2048 N2048P N3024 N3024F N3024P N3048 N3048P N4032
✓ Mã sản phẩm: 407-10941
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10941 Dell Networking Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm, 10km Reach

Manufacturer Part: 7002X
Dell Part                : 407-10941
List Price               : $1,667
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10941 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 10GBASE-LR với  khoảng cách truyền dẫn là 10km. Module quang Dell 407-10941 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell 407-10941 Dell Networking Transceiver, SFP+, 10GbE, LR, 1310nm, 10km chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10941 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10941 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10941 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10941:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-LR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10 km

Module quang Dell 407-10941 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N2024
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • Dell Networking N3024F
  • Dell Networking N3024P
  • Dell Networking N3048
  • Dell Networking N3048P
  • Dell Networking N4032
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-10941 ?

Có 10 bình luận:
Q
Quy
bên cty phân phối hàng dell nhiều, có sẫn module quang dell 407-10941 k ạ? gửi báo giá cho e với nhé
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell 407-10941 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trọng
gửi mình bảng báo giá của module quang dell 407-10941 nhá? số lượng 20c
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell 407-10941 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thoa
Module quang Dell 407-10941 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10941 sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 10GBASE-LR nhé.

T
Tùng
chính sách bảo hàng của module quang dell 407-10941 là như thế nào?
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang dell 407-10941 là 12 tháng bạn nhé.

Y
Yến
Bước sóng của module quang dell 407-10941 là bao nhiêu?
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell 407-10941 là 1310nm nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082