407-BBGM Dell Qlogic, Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR MMF 300m

Module quang Dell 407-BBGM Qlogic, Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR multi mode 300m dùng cho PowerEdge R220, R320, R330, R420, R520, R620, R715, R720, R720xd, R815, R820, R910,
Mã sản phẩm: 20181124-111113
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBGM Qlogic, Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR MMF 300m

Manufacturer Part:  6VWR5
Dell Part                : 407-BBGM
List Price               : $349
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBGM dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 10GBASE-SR với  khoảng cách truyền dẫn là 300 m. Module quang Dell 407-BBGM hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell 407-BBGM Qlogic, Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR multi mode 300m chính hãng giá tốt.

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBGM được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBGM tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBGM còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBGM:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE
Max Transfer Distance 300m


Module quang Dell 407-BBGM dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge T620
  • PowerEdge R720
  • PowerEdge R905
  • PowerEdge R515
  • PowerEdge T420
  • Poweredge R830
  • PowerEdge R710
  • PowerEdge T710
  • PowerEdge R415
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge R730XL
  • PowerEdge C6420
  • PowerEdge R320
  • PowerEdge R520
  • PowerEdge R730xd XL
  • PowerEdge R330
  • PowerEdge 1950
  • PowerEdge T610
  • PowerEdge R610
  • PowerEdge R410
  • PowerEdge R510
  • PowerEdge R910
  • PowerEdge R820
  • PowerEdge 2970
  • PowerEdge R715
  • PowerEdge R805
  • PowerEdge R620
  • PowerEdge FD332
  • PowerEdge R330XL
  • PowerEdge R640
  • PowerEdge R630XL
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R740
  • Poweredge R720xd
  • PowerEdge R420
  • PowerEdge T320
  • PowerEdge R930
  • PowerEdge T330
  • PowerEdge 2950
  • PowerEdge R810
  • PowerEdge R815
  • PowerEdge FC430
  • PowerEdge R900
  • PowerEdge 2900
  • PowerEdge R940

★ Sản phẩm 20181124-111113 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 20181124-111113 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 20181124-111113 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 20181124-111113 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 20181124-111113 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 20181124-111113 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #20181124-111113 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.