407-BBOJ Dell Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR for use in Mellanox CX3 10Gb NW Adapter Only

Module quang Dell 407-BBOJ, Transceiver, SFP+, multi mode 10GBASE-SR for use in Mellanox CX3 10Gb NW Adapter Only dùng cho PowerEdge T620, R730xd XL, R620, R720xd, R730, R430, R930..
Mã sản phẩm: 407-BBOJ
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell 407-BBOJ, Transceiver, SFP+, 10GBASE-SR for use in Mellanox CX3 10Gb NW Adapter Only

Manufacturer Part: T42GJ
Dell Part                : 407-BBOJ
List Price               : $408
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBOJ dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 1000BASE-SX, 10GBASE-SR. Module quang Dell 407-BBOJ hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Module quang Dell 407-BBOJ, Transceiver, SFP+, multi mode 10GBASE-SR chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBOJ được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBOJ tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBOJ còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBOJ:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE


Module quang Dell 407-BBOJ dùng được cho các thiết bị sau:

  • Poweredge R830
  • PowerEdge R6415
  • PowerEdge R740
  • PowerEdge T640
  • PowerEdge R430
  • PowerEdge FC640
  • PowerEdge C4130
  • PowerEdge FC430
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge R7415
  • PowerEdge R630
  • PowerEdge C6320P
  • PowerEdge R640
  • PowerEdge R940
  • PowerEdge R530
  • PowerEdge R840
  • PowerEdge R940xa
  • PowerEdge R540
  • PowerEdge T430
  • PowerEdge FD332
  • PowerEdge R630XL
  • PowerEdge C6420
  • PowerEdge C4140
  • PowerEdge R730
  • PowerEdge R730xd XL
  • PowerEdge C6320
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R440
  • PowerEdge R930
  • PowerEdge R7425

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOJ ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.